Wewe si ndie unaelalamika boyfriend wako anaomba umfulie nguo ukagoma? Halafu unamuita kajamba nani!Umetembelea nchi ngapi..unaexposure kiasi gani...Au Basi unakuja na baseless conclusions.
Ni kweli hakuna msichana ambaye hana kazi ya maana ambaye hatakuomba matumizi (kodi ya nyumba, vocha, hela ya kula, hela ya saluni, na akitaka kusafiri anakuomba hela umchangie nauli ) yani wamekuwa kama vile umeoa tayari. swala hili tumeamua tu staafu kutongoza ni vema ukiwa na hela yako unamtafuta malaya ambaye ni mtulivu unaenda kupata chako basi mnakuwa mme malizana hapo hapo, ukipata tena hivyo hivyo. hawa wengine imekuwa tabu unatakiwa uwe na hela muda wote maana atakushtua hala matumizi lazima uanze kuhangaika kuwajibika hata kama huna maana unaogopa kuonekana fala, sasa hayo yote ni kueleteana magonjwa ya presha, moyo na akili. Dawa kubwa ni kuachana nayo mtu abaki kusaka malaya ukiwa na pesa basi hili ndio suluhisho."Kwa hali ilivyo sasa viumbe esp. jinsia pinzani waishio katika Tized hasa maeneo ya mijini wamegeuza swala la mapenzi kuwa kama ajira kwa maana wanadai stahiki zote a.k.a house allowance, transport allowance bila kusahau invoice za kujikimu a.k.a per diem yani misosi, saluni, vocha vocha hizi!
Haya mambo ameyaongea jamaa yangu kwa hasira nikacheka sana akidai kwamba hali ni tete.
Nilimcheka sana jamaa ila nimeona nije kushea nanyi mnieleze experience zenu kuhusu hili! Je, kweli hawa watoto wamefikia kiwango hicho?
Haladu kuna watu wanakuaminisha kua pesa si lolote katika mapenzi. Au huenda wanaishi stone age au pesa kwao haijawahi kua issue hata kutoa monthly stipend kwao sio issue"Kwa hali ilivyo sasa viumbe esp. jinsia pinzani waishio katika Tized hasa maeneo ya mijini wamegeuza swala la mapenzi kuwa kama ajira kwa maana wanadai stahiki zote a.k.a house allowance, transport allowance bila kusahau invoice za kujikimu a.k.a per diem yani misosi, saluni, vocha vocha hizi!
Haya mambo ameyaongea jamaa yangu kwa hasira nikacheka sana akidai kwamba hali ni tete.
Nilimcheka sana jamaa ila nimeona nije kushea nanyi mnieleze experience zenu kuhusu hili! Je, kweli hawa watoto wamefikia kiwango hicho?
Halafu kuna watu wanakuaminisha kua pesa si lolote katika mapenzi. Au huenda wanaishi stone age au pesa kwao haijawahi kua issue hata kutoa monthly stipend kwao sio issue"Kwa hali ilivyo sasa viumbe esp. jinsia pinzani waishio katika Tized hasa maeneo ya mijini wamegeuza swala la mapenzi kuwa kama ajira kwa maana wanadai stahiki zote a.k.a house allowance, transport allowance bila kusahau invoice za kujikimu a.k.a per diem yani misosi, saluni, vocha vocha hizi!
Haya mambo ameyaongea jamaa yangu kwa hasira nikacheka sana akidai kwamba hali ni tete.
Nilimcheka sana jamaa ila nimeona nije kushea nanyi mnieleze experience zenu kuhusu hili! Je, kweli hawa watoto wamefikia kiwango hicho?
Nashukuru siku hizi wameanza kuniita bahili japo haikuwa rahisi ni baada ya kuitwa boya, bwege,
Fala,buzi, tupatupa sasa baaaasi
Dah kweli mzee mwenzangu, kumiliki mwanamke ishakuwa gharama bora kupiga disposable zile.Ni kweli hakuna msichana ambaye hana kazi ya maana ambaye hatakuomba matumizi (kodi ya nyumba, vocha, hela ya kula, hela ya saluni, na akitaka kusafiri anakuomba hela umchangie nauli ) yani wamekuwa kama vile umeoa tayari. swala hili tumeamua tu staafu kutongoza ni vema ukiwa na hela yako unamtafuta malaya ambaye ni mtulivu unaenda kupata chako basi mnakuwa mme malizana hapo hapo, ukipata tena hivyo hivyo. hawa wengine imekuwa tabu unatakiwa uwe na hela muda wote maana atakushtua hala matumizi lazima uanze kuhangaika kuwajibika hata kama huna maana unaogopa kuonekana fala, sasa hayo yote ni kueleteana magonjwa ya presha, moyo na akili. Dawa kubwa ni kuachana nayo mtu abaki kusaka malaya ukiwa na pesa basi hili ndio suluhisho.
Hiyo Mali ipo Pande zp Mzee BabaFor sure hali imekuwa tete sana,siku hizi watu hawatongozi tena yaan asaiv ni full kununua tu maana hakuna namna,yaan ukiwa na 10k unakula burudani na no stress kabisa...halaf malaya high quality kinyama yaan,,,kuna mmoja nmemchukua juzi aisee yule manzi mkali kinyama full msambwanda..dada zetu wamezid vizinga na kwa taarifa yao asaiv hawatupat ng'o!...kuna mibwege itakuja hapa kupinga et mnawezaje kununua malaya
Tupooo....Hivi inawezekana kabisa humu hamna wakaka wanaokutana na wadada wasiotanguliza pesa mbele kwenye mahusiano??
Wakali wa Hizi kaziHahahah mzee unataka pass ya upendo [emoji23][emoji23][emoji23]