bondia Conjestina Achieng adata!

bondia Conjestina Achieng adata!

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Posts
5,599
Reaction score
1,801
Ni aliyekuwa bingwa wa kimataifa kwa upande wa akina mama,amepatwa na mruko wa akili kutokana na ugumu wa maisha!
 
Nimepata hii taarifa ikiishia kwa citizen. Eti ugumu wa maisha sio ngumi bomy.
 
Nimepata hii taarifa ikiishia kwa citizen. Eti ugumu wa maisha sio ngumi bomy.

Mh! inawezekana maana nilivyomuona hali yake inaonekana kama maisha yamemchapa!
 
Back
Top Bottom