Bomoa bomoa, tumpongeze Rais Magufuli kujirekebisha

  • Thread starter Chrizant Kibogoyo
  • Start date

Chrizant Kibogoyo

Chrizant Kibogoyo

Senior Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
159
Likes
81
Points
45
Chrizant Kibogoyo

Chrizant Kibogoyo

Senior Member
Joined Aug 12, 2016
159 81 45
Tarehe 02 Nov 2017 nilipokea Simu na ujumbe ukinipongeza kwa mahojiano niliyoyafanya na kituo cha runinga cha ITV.

Mahojiano yale niliyafanya na ITV mwaka 2015 nikiwa Mwenyekiti wa Wahanga wa Bomoa bomoa ya Barabara ya Morogoro ikiwa ni moja ya njia za kuwatetea waathirika. Pengine kituo cha ITV waliamua kurejea kurusha mahojiano hayo baada ya suala la bomoa bomoa kuibuliwa na Mhe Rais Magufuli katika hotuba yake ya hivi karubuni jijini Mwanza alipositisha bomoa bomoa iliyokuwa itekelezwe jijini humo na kuzitaka mamlaka husika kuwa na "huruma za kibinadamu" hata wananchi walikosea na kuvunja sheria. Kwa hakika watanzani wengi wameshangazwa na kupigwa butwaa na mabadiliko haya msimamo wa Mhe Rais kiasi cha kuanza kumshutumu kwa tuhuma mbali mbali ikiwemo ubaguzi, upendeleo n.k

Kiini cha tuhuma hizi dhidi ya Mhe Rais ni ukweli kuwa kauli yake ya kuzitaka mamlaka husika kuwa na huruma na wananchi hata kama wamevunja sheria inakuja miezi michache baada ya maelfu wa wananchi wa eneo la Ubuno hadi Kiruvia kubomolewa makazi yao pasipo huruma yeyote licha ya ukweli kuwa walikuwa wameigaragaza Setikali, Wizara ya Ujenzi na Tanroads mbele ya vyombo vya sheria na mahakama kutamka wazi wazi kuwa wananchi hawa sio wavamizi na wanamiliki Ardhi husika kuhalali kwa mujibu wa Katiba na sheria za nchi. Ikumbukwe kuwa wahanga wengi wa hii bomoa bomoa wameathirika kwa njia mbali mbali ikiwemo kupoteza maisha kwa mishtuko ya kubomolewa makazi yao n.k.

Maandiko ya kidini yanatufunza kushukuru kwa jambo lolote. Wahanga wa bomoa bomoa hii ya kionevu na yenye kila ishara ya uvunjifu wa haki za kikatiba na kusheria za wananchi tulilazimika kumshukuru mungu kwa masahibu yaliyotukuta
.

Kwa dhati ya moyo wangu nichukue fursa hii kumshukuru nwenyezi mungu kwa kumpatia Rais wetu maono ya kuwa na huruma kwa wananchi wake hususan wale waliokosea na kuvunja sheria katika suala hili la bomoa bomoa. Ni imani yangu kuwa kwa uweza wa mwenyezi kumtia mtukufu Rais wetu huruma itanusuru maelfu ya kaya na adha za bomoa bomoa, ikiwemo kaya kukosa makazi, kupoteza vipato n.k.


Ni imani yangu kuwa kupitia maombi yetu mwenyezi mungu atazidi kumwongoza Rais wetu huruma kwa wananchi wake.
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,841
Likes
3,906
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,841 3,906 280
Alafu wewe unaleta utani kweli
what is Kujirekebisha wakati maelfu ya Raia sasa wamebaki homeless
what is Kujirekebisha wakati makumi ya watu wamekufa kwa sababu ya maamuzi hayo
What is kujirekebisha wakati ni dhahiri kwa maneno yake wale waliobomolewa ni aidha kwa sababu hawakumpigia kura au pengine ni wa wapi
Swala la kujirekebisha sio issue muhimu hapa.Swala ni kuwajibishwa,Kila mtu kwenye nchi hii awajibishwe kutokana na matendo yake
sasa hili la kuwajibishana sio lazima litokee leo.Nchi itaishi milele.Kwa hio zitakuja serikali zijazo.hawa watu watawajibishwa.
 
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2016
Messages
2,602
Likes
2,445
Points
280
Cicero

Cicero

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2016
2,602 2,445 280
Tarehe 02 Nov 2017 nilipokea Simu na ujumbe ukinipongeza kwa mahojiano niliyoyafanya na kituo cha runinga cha ITV.
Mahojiano Yale niliyafanya 2015 nikiwa Mwenyekiti wa Wahanga wa Bomoa bomoa ya Barabara ya Morogoro ikiwa ni njia moja ya njia za kuwatetea waathirika. Pengine kituo cha ITV waliamua kurejea kurusha mahojiano hayo baada ya suala la bomoa bomoa kuibuliwa na Mhe Raid Magufuli katika hotuba yake jijini Mwanza alipositisha bomoa bomoa iliyokuwa itekelezwe jijini Mwanza na kuzitaka mamlaka husika kuwa na "huruma za kibinadamu" hats wananchi walikosea.

Kauli hii ya mtukufu Rais inakuja miezi michache baada ya maelfu wa wananchi wa eneo la Ubuno hadi Kiruvia kubomolewa makazi yao pasipo huruma yeyote. Wengi wameathirika kwa njia mbali mbali ikiwemo kupoteza maisha kwa mishtuko n.k.
Mwenyezi
KIRUVIA o_O
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
4,004
Likes
3,446
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
4,004 3,446 280
Teuzi
 
Chrizant Kibogoyo

Chrizant Kibogoyo

Senior Member
Joined
Aug 12, 2016
Messages
159
Likes
81
Points
45
Chrizant Kibogoyo

Chrizant Kibogoyo

Senior Member
Joined Aug 12, 2016
159 81 45
Niwashukuru nyote mliochangia. Nadhani wengi wenu hamkuupsta msingi wa mafa yangu kuwa ni maandiko ya kudini kuwa "shukuruni kwa kila jambo".

Hivyo nikiwa kiongozi wa wahanga wa hiyo bomoa bomoa ndio niliona njia peke iliyobaki baada ya jitihada zetu zote ikiwemo kuishinda serikali mahakamani kushindwa kunusuru makazi yetu.

Tuna imani kuwa sasa maelfu ya kaya zilizokuwa njiani kubomolewa zitanusurika na madhira hayo. Hivyo ni lazima nimpongeze Mhe Raid kwa hatua hiyo.
 
T

thomaskitomari

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2016
Messages
454
Likes
185
Points
60
Age
24
T

thomaskitomari

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2016
454 185 60
Kanda ya ziwa saiv wanajikuta ma genius, hahahahahagaaaah
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,136
Likes
29,518
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,136 29,518 280
Niwashukuru nyote mliochangia. Nadhani wengi wenu hamkuupsta msingi wa mafa yangu kuwa ni maandiko ya kudini kuwa "shukuruni kwa kila jambo".

Hivyo nikiwa kiongozi wa wahanga wa hiyo bomoa bomoa ndio niliona njia peke iliyobaki baada ya jitihada zetu zote ikiwemo kuishinda serikali mahakamani kushindwa kunusuru makazi yetu.

Tuna imani kuwa sasa maelfu ya kaya zilizokuwa njiani kubomolewa zitanusurika na madhira hayo. Hivyo ni lazima nimpongeze Mhe Raid kwa hatua hiyo.
Mkuu kwenu wewe ni wangapi katika familia, samahani lakini.
 
Andrewkomba

Andrewkomba

Member
Joined
Oct 26, 2017
Messages
5
Likes
1
Points
5
Andrewkomba

Andrewkomba

Member
Joined Oct 26, 2017
5 1 5
Huyu anauma na kupuliza kwa maskini wameshapoteza muelekeo
 
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
1,919
Likes
1,966
Points
280
Age
36
issenye

issenye

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
1,919 1,966 280
UMESAHAU KUWEKA NAMBA YA SIMU, BADO KUNA NAFASI ZA MADC HAZIJAJAZWA
 
M

MTK

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
7,771
Likes
3,642
Points
280
M

MTK

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
7,771 3,642 280
Kweli Kibogoyo sasa umepoteza na meno kabisa baada ya kupoteza makazi! Kilichotokea Mwanza kinaibua maswali zaidi kuliko majibu, kuna lipi la kushukuru hapo mbona unaridhika prematurely?! Hivi kwa kauli ya mwanza Mrs Ng'itu kafufuka? Na hao wanaolala nje je?!
 

Forum statistics

Threads 1,251,863
Members 481,917
Posts 29,788,083