Bombardier vs Kilimanjaro express vs Shabiby

Hii ni mada au tangazo la biashara kweli wabongo wanatumia fursa bwana safi sanaaaaaaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 
Sishangai wewe kupanda ndege au basi ila namshangaa huyo mwanaume alie kupa hiyo ofa (kama ulvyo sema umepewa ofa).
Mkuu ...Angalia comment zako, usije ukajiona innocent baadae!
 
Naombeni ushirikiano wenu,kwani next week nimepanga niende mkoa.
Kati ya
(a) BOMBA-DIA (bombadia nimepewa ofa nipande bure)
(b)KILIMANJARO EXPRESS
(c)SHABIBY LINE

Nichague nini?
Huna uwezo wa pangaboy kapande Kilimanjaro
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…