Unatushawishi tuvutike nao kimahaba sio kwa sababu ya hiyo makeup yake na footage
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi mwenyewe hyu namla asee mtoto mkali balaaaaa!Hawa ni binadamu tu kama wengine wana haki ya furaha na kwenda faragha pia haha.. Matunzo tu ndio muhimu.
Sio zote ana make up
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mimi siwezi kukuambia naamini kuna kasauti ndani yako kanakuambia huyu ni albino
[emoji81]
Jibu lako, nipe no: za huyo binti.Umefurahia nini bwana viatu
Mm cna tatzo nao ninyi tu na uoga wenu!Uoga tu tunaojijengea.. Btw hivi keisher si ana mume na watoto.. Au
Mafuta ya kondoo yatatosha.Unauwezo wa mumnunulia mafuta?