Bodi ya mikopo vyuo vikuuu mnatesa wanafunzi


C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Bodi ya mikopo vyuon imekua ikichelewefa fedha za kujikimu kwa wanafunzi kwa sababu zisizo na tija . Aidha mpaka muda huu vyuo vingi vinategemea kuanza mtihani Wa kufunga UE lakin bodi haijatoa fedha za field hata form za kusain wanafunzi za bodi hazijatolewa mpaka muda huu. Hali hii imekuwa ikipelekea wanafunzi wengi kujiingiza kwenye vitendo vilivyo kinyume na maadili ya jamii ya Tanzania. Hata hivyo bodi imekuwa haitoi taarifa kwa muda ili kuwafanya wanafunzi kukaa wakijua fedha hizo zitachelewa kutoka . Naitaka serikali ambayo imejipambanua kuwa inajali maslahi ya wanafunzi iingilie kati ili wanafunzi wapate fedha za field mapema
 
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,754
Likes
3,262
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,754 3,262 280
Huyu JPM atawaua wengi.
Huwezi kujinanga unataka Tanzania ya Viwanda, wakati hao wataalamu wanaganga njaa vyuo vikuu.

Kama hauwezi kuwapa chakula na malazi tu, je utaweza kuwapa zana za kisasa za kujifunzia?

Kama mambo yenyewe ni haya, Tz ya viwanda ni ndoto ya Mchana.
 
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,239
Likes
1,225
Points
280
Age
26
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,239 1,225 280
Mkuu huku st.joseph ya Dar sisi tunashindia mihogo saivi hali ni tete hamna ela
 
GITWA

GITWA

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
757
Likes
342
Points
80
GITWA

GITWA

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
757 342 80
Yaani wana vyuo wanatesaka sana fikiri licha ya pesa ya field bado kuna vyuo hawajapewa boom. Hii ni atari kwa usitawi jamii na maadili ya wasomi wetu.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Usihofu Mkuu. Fedha za Field mpatapa tu kwa wakati
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,134
Likes
5,178
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,134 5,178 280
Usihofu Mkuu. Fedha za Field mpatapa tu kwa wakati
Kama mmeshindwa kuwapatia pesa za kujikimu baadhi ya vyuo za field ndio mtawapatia kwa wakati, failed state.
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,134
Likes
5,178
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,134 5,178 280
Bodi ya mikopo vyuon imekua ikichelewefa fedha za kujikimu kwa wanafunzi kwa sababu zisizo na tija . Aidha mpaka muda huu vyuo vingi vinategemea kuanza mtihani Wa kufunga UE lakin bodi haijatoa fedha za field hata form za kusain wanafunzi za bodi hazijatolewa mpaka muda huu. Hali hii imekuwa ikipelekea wanafunzi wengi kujiingiza kwenye vitendo vilivyo kinyume na maadili ya jamii ya Tanzania. Hata hivyo bodi imekuwa haitoi taarifa kwa muda ili kuwafanya wanafunzi kukaa wakijua fedha hizo zitachelewa kutoka . Naitaka serikali ambayo imejipambanua kuwa inajali maslahi ya wanafunzi iingilie kati ili wanafunzi wapate fedha za field mapema
Wenzenu hata zile za awamu ya nne hawajapata nyie mnadai za field.
 
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Mkuu huku st.joseph ya Dar sisi tunashindia mihogo saivi hali ni tete hamna ela
Polen , sisi tumepata wiki ilopita ,lakin hela ya field tunaambiwa haipo sasa hivi mpaka tufungue if possible
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Sasa hiv tuwe tunawekeza BIMA za Elimu mfano hawa Alliance Life Assurance wako poa unaweza kuwekeza tangu mtoto anazaliwa mpaka aje kufikia Chuo huna pressure ya Ada kabisaaa
 
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,239
Likes
1,225
Points
280
Age
26
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,239 1,225 280
Mkuu huku st.joseph ndo hamna hata dalili ya kusign boom la nne maana kesho jumatatu ndo wakaguzi watakuja kukagua wanafunzi hewa sasa sijui tutasign lin na kuwekewa ela lini na huku ukionekana tu unakunywa maji ya uhai watu wanakushangaa maana hamna ela
 
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2016
Messages
283
Likes
106
Points
60
C

choga mkuu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2016
283 106 60
Mkuu huku st.joseph ndo hamna hata dalili ya kusign boom la nne maana kesho jumatatu ndo wakaguzi watakuja kukagua wanafunzi hewa sasa sijui tutasign lin na kuwekewa ela lini na huku ukionekana tu unakunywa maji ya uhai watu wanakushangaa maana hamna ela
TAHLSO wanasemaje mkiwauliza?
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
9,801
Likes
11,619
Points
280
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
9,801 11,619 280
Hawa jamaa sio siri wazinguaji, sasa imagine mtu umeomba mkopo ili ulipie ada umekubaliwa ila hupati mkopo mpaka chuo kinafunguliwa wenzako wanaanza kuingia madarasani, unaomba kwa barua unasoma kwa hisani mpaka finals zinafika hela hujapewa inabidi utimuliwe chuo sasa,maana hamna namna.

Kweli hii ndio Tanzania yangu sijui lini mateso yataisha!
 

Forum statistics

Threads 1,235,341
Members 474,524
Posts 29,219,277