Chrismoris JF-Expert Member Joined Oct 27, 2017 Posts 14,608 Reaction score 18,545 Yesterday at 6:53 PM #121 ShesRise_1 said: Sasa mfano si umeleta wewe mi nikamalizia jamani et chris 😊 Click to expand... Msingi wa hoja yangu ni kwamba Katiba mpya bila change of mentality itakuwa kazi bure.
ShesRise_1 said: Sasa mfano si umeleta wewe mi nikamalizia jamani et chris 😊 Click to expand... Msingi wa hoja yangu ni kwamba Katiba mpya bila change of mentality itakuwa kazi bure.
Tlaatlaah JF-Expert Member Joined May 18, 2023 Posts 51,209 Reaction score 41,143 Yesterday at 8:21 PM #122 Seran said: Anakuvutia ndiomaana unamfuTilia! Ulienda kanisani ukakosa watu, au nawewe unajiandikia lolote tu litakalokuja kichwani? Click to expand... kulikua na mabenchi tu, sasa sijui alikua anayabwekea na kuyafokea mabenchi au vip 🐒
Seran said: Anakuvutia ndiomaana unamfuTilia! Ulienda kanisani ukakosa watu, au nawewe unajiandikia lolote tu litakalokuja kichwani? Click to expand... kulikua na mabenchi tu, sasa sijui alikua anayabwekea na kuyafokea mabenchi au vip 🐒
residentura JF-Expert Member Joined Mar 1, 2017 Posts 10,339 Reaction score 15,195 Yesterday at 8:34 PM #123 Tlaatlaah said: well done Tanzanians, ndio maana makanisani kwa wale wanafiki palikua patupu tu 🐒 Click to expand... Unafurahi kuona makanisa ni matupu kwa ibada isiyo na tatizo kisheria!!??? Hakika wewe ni zao la shetani.
Tlaatlaah said: well done Tanzanians, ndio maana makanisani kwa wale wanafiki palikua patupu tu 🐒 Click to expand... Unafurahi kuona makanisa ni matupu kwa ibada isiyo na tatizo kisheria!!??? Hakika wewe ni zao la shetani.
Lamborgini JF-Expert Member Joined Nov 28, 2024 Posts 951 Reaction score 1,613 Yesterday at 8:37 PM #124 How much did their asses paid
J JokaKuu Platinum Member Joined Jul 31, 2006 Posts 38,215 Reaction score 72,697 Yesterday at 8:39 PM #125 Nyendo said: Tazama mamia ya BODABODA walivyopata bahati ya kutembelea Mji wa serikali Mtumba na hapa wapo katika wizara ya Maji ambayo siku ya Leo wamekuja kushuhudia majengo na namna ambavyo miundombinu ilivyobora Katika mji wa serikali mtumba jijini Dodoma View attachment 3700942 Click to expand... ..pole yao. ..hawajui kwamba serikali ingejenga kongani ya viwanda badala ya maofisi ya warasimu vijana wangepata ajira za maana badala ya kuendesha bodaboda.
Nyendo said: Tazama mamia ya BODABODA walivyopata bahati ya kutembelea Mji wa serikali Mtumba na hapa wapo katika wizara ya Maji ambayo siku ya Leo wamekuja kushuhudia majengo na namna ambavyo miundombinu ilivyobora Katika mji wa serikali mtumba jijini Dodoma View attachment 3700942 Click to expand... ..pole yao. ..hawajui kwamba serikali ingejenga kongani ya viwanda badala ya maofisi ya warasimu vijana wangepata ajira za maana badala ya kuendesha bodaboda.
Tlaatlaah JF-Expert Member Joined May 18, 2023 Posts 51,209 Reaction score 41,143 Yesterday at 8:42 PM #126 residentura said: Unafurahi kuona makanisa ni matupu kwa ibada isiyo na tatizo kisheria!!??? Hakika wewe ni zao la shetani. Click to expand... Gentleman, yaani mtu eaache kwenda kwenye shughuli zake za kutafuta riziki ababaike na porojo za ibada za kinafiki, surely?🐒
residentura said: Unafurahi kuona makanisa ni matupu kwa ibada isiyo na tatizo kisheria!!??? Hakika wewe ni zao la shetani. Click to expand... Gentleman, yaani mtu eaache kwenda kwenye shughuli zake za kutafuta riziki ababaike na porojo za ibada za kinafiki, surely?🐒
M Matawi ya juu JF-Expert Member Joined Mar 5, 2019 Posts 8,020 Reaction score 15,616 Yesterday at 8:43 PM #127 Hawa ukiongeza na kina Lucas Msandambwa, Tlaatlaaa🐒 etc payroll ni moja tuu
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,233 Reaction score 196,989 Yesterday at 8:47 PM #128 Mambo yao waachie wenyewe... Cc: Mahondaw
D Dr wa Manesi JF-Expert Member Joined Aug 19, 2024 Posts 6,441 Reaction score 4,949 Yesterday at 9:31 PM #129 Erythrocyte said: Wamelipwa bei gani? Click to expand... Kama unayolipwa wewe tu! Hata hampishani sana, usiwe na wivu. Watu wanataka maendeleo, ujinga ujinga wa sijui maandamano sijui ungese gani.....tupa kuleee
Erythrocyte said: Wamelipwa bei gani? Click to expand... Kama unayolipwa wewe tu! Hata hampishani sana, usiwe na wivu. Watu wanataka maendeleo, ujinga ujinga wa sijui maandamano sijui ungese gani.....tupa kuleee
Mjomba Fujo JF-Expert Member Joined Oct 27, 2012 Posts 2,602 Reaction score 6,754 Yesterday at 9:50 PM #130 Mnashuhudia majengo na maji hamna bure kabisa. Mlitakiwa kushuhudia maji sio majengo. Hayo majengo watatumia hao wavaa suti Maji mtatumia wote.
Mnashuhudia majengo na maji hamna bure kabisa. Mlitakiwa kushuhudia maji sio majengo. Hayo majengo watatumia hao wavaa suti Maji mtatumia wote.