Bob Makani is no more! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bob Makani is no more!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa njaa, Jun 9, 2012.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za uhakika muda mchache uliopita nimepata taarifa ya aliyekuwa Mwenyekiti wa Chadema kabla ya Mbowe... Mzee Bob Makani amefariki.

    R.I.P Bob Makani

    Kwasababu ya msiba huu, CHADEMA wamesitisha Operesheni Okoa Kusini na wanarejea Dar kwa shughuli ya msiba.

    Source: Kutoka kwa ndugu zake.

    UPDATES...



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Confirmed!

    Mohamed Nyanga (Bob) Makani is no more... Katutoka muda si mrefu
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    RIP Mzee Bob Makani
    Mungu aiweke roho yake mahali pema peponi

    Amina
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,982
    Trophy Points: 280
    Poleni wakuu,tatizo lake lile lile au jingine? Maana nakumbuka kulikua na uzi alilazwa aghakan!!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,567
    Likes Received: 11,474
    Trophy Points: 280
    Rip Bob Makani.kafa akiwa na umri gani?
     
  6. Kibada

    Kibada Senior Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Bob Makani..
     
  7. Nyati

    Nyati JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    R.I.P Mzee Bob Makani
     
  8. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,056
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    Rip mzee Makani. Poleni wafiwa wote.
     
  9. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    PKA Mzee Makani, pole kwa familia
     
  10. asrams

    asrams JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 3,298
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    Innalilah Wainnailayhi Rajiun
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Kazi umeitenda, nchi umeitumikia, nenda kapumzike Mzee Makani
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,511
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Pumzika mwenyekiti wangu....
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona uzi wa awali ulifutwa kabla hata mtu mmoja hajapost. Lakini wanaJF tujifunze jinsi ya kuleta habari kubwa kama hizi,
    mzee wa njaa alileta kama tetesi halafu breaking news hivi inawezekana kweli? Nawapongeza MoDs kwa kuwa makini.

    Tukiachana na hilo, poleni sana wanaCDM na watanzania kwa ujumla. RIP Makani.
     
  14. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,266
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    alikuwa kati ya waliojenga msingi wa CDM na upinzani Tanzania
    Mungu akakupe pumziko ktk makazi ya milele Bob
     
  15. B

    Bob G JF Bronze Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mungu mwenye wingi wa Rehema Uilaze mahala pema peponi Roho ya Mpendwa wetu Bob Makani Amen.
     
  16. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,172
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    RIP Bob Makani
     
  17. Kikarara78

    Kikarara78 JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Mzee wa Njaa na Wana JF,
    Nawapa Pole Familia ya Marehemu Bob Makani na Ndugu na Jamaa na Marafiki, Kazi ya Bwana haina Makosa, Bwana alitoa na Bwana alitwaa, Na Jina la Bwana Yesu na lihimidiwe.
    Nawakilisha



     
  18. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RIP mzee makani
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,606
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    RIP Mzee Makani.
    Sote twaona matunda ya kile ulianzisha.
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,003
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi akutangulie mzee wetu,mwambie Baba wa Taifa CDM inakaribia kuwakamata wahujumu uchumi kama enzi zake... mwambie tunamwomba apendekeze adhabu.
     
Loading...