Bloggers:Swali Kuhusu Domain ya Michuzi Blog!

Bloggers:Swali Kuhusu Domain ya Michuzi Blog!

Bw.Daffa

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
419
Reaction score
117
Wakuu.
Michuzi Blog ya Issa Michuzi ni Blog maarufu na yenye mafanikio makubwa sana.
Na Blog nzuri ni ile inayotumia Self Hosted Domain yani kwa mfano www.issamichuzi.com lakini kwa blog hii pamoja na umaarufu wote huo bado anatumia domain ya Blogger i.e www.issamichuzi.blogspot.com

Wataalamu wa haya maswala,labda ni kwanini bado Michuzi hanunui Domain yake?
 
Wakuu.
Michuzi Blog ya Issa Michuzi ni Blog maarufu na yenye mafanikio makubwa sana.
Na Blog nzuri ni ile inayotumia Self Hosted Domain yani kwa mfano www.issamichuzi.com lakini kwa blog hii pamoja na umaarufu wote huo bado anatumia domain ya Blogger i.e www.issamichuzi.blogspot.com

Wataalamu wa haya maswala,labda ni kwanini bado Michuzi hanunui Domain yake kwani inakua na features nyingi kuliko hiyo ya blogspot.com?

pengine anaogopa kupoteza traffic.
 
pengine anaogopa kupoteza traffic.
Mkuu sina utaalam sana na haya maswala..kwa hiyo kumbe akinunua domain atapoteza traffic..!Kama kuna namna unaweza kueleza how utakuwa umenisadia sana mm na wengine
 
Sikwamba anaogopa kupoteza traffic, hata kama utachange domain still si kwamba ile issamichuzi.blogspot itajifunga no, itabakia pale pale na new domain itatumika, so those two domain zitalink sehemu moja. nadhani hajaamua na wala haina umuhimu wa kuchange wakati traffic anayo na hela anaingiza. why achange domain?
 
Sikwamba anaogopa kupoteza traffic, hata kama utachange domain still si kwamba ile issamichuzi.blogspot itajifunga no, itabakia pale pale na new domain itatumika, so those two domain zitalink sehemu moja. nadhani hajaamua na wala haina umuhimu wa kuchange wakati traffic anayo na hela anaingiza. why achange domain?

kwenye blogger hana complete ownership google wakiamua wanaipiga chini tu. Kuchange domain ni safe ila tu afuate good SEO practices
 
Tatizo la domain ni kwamba ukichelewa kulipia malipo ya hosting na nk, unafungiwa pale pale na taratibu za kurejesha domain yako ni kash kash unaweza chukua hata wiki. so kama blog yako inaingiza kama milioni 5 kwa matangazo ya watu inabidi urejeshw fedha zao,NAFIKIRI jamaa anaongopa hilo
 
Tatizo la domain ni kwamba ukichelewa kulipia malipo ya hosting na nk, unafungiwa pale pale na taratibu za kurejesha domain yako ni kash kash unaweza chukua hata wiki. so kama blog yako inaingiza kama milioni 5 kwa matangazo ya watu inabidi urejeshw fedha zao,NAFIKIRI jamaa anaongopa hilo

Ahaa nimekupata mkuu
 
Wakuu.
Michuzi Blog ya Issa Michuzi ni Blog maarufu na yenye mafanikio makubwa sana.
Na Blog nzuri ni ile inayotumia Self Hosted Domain yani kwa mfano www.issamichuzi.com lakini kwa blog hii pamoja na umaarufu wote huo bado anatumia domain ya Blogger i.e www.issamichuzi.blogspot.com

Wataalamu wa haya maswala,labda ni kwanini bado Michuzi hanunui Domain yake?

Blogspot ni free na ni ready made cms. Hivyo inazo features nyingi ambazo ni ngumu kuzifanya kwa normal cms ila google wamezirahisisha. Kwa mfano security , multi user kama ilivyo WP na joomla, urahisi wa kutumia na pia ni rahisi kupata ads. Pia SEO ya google ipo fresh na hutowaza kuhusu storage
 
ngoja nicheze na SEO had nimpate michuzi
 
kwenye blogger hana complete ownership google wakiamua wanaipiga chini tu. Kuchange domain ni safe ila tu afuate good SEO practices

SEO practise do nini?? Nigependa kujua mie mgeni kwenye haya mambo
 
wakuu.. naomba mtoe somo kuhusu SEO {Search Engine Optimization} tafadhali..
 
Back
Top Bottom