Blackberry Storm 9530 web browser hakuna

Blackberry Storm 9530 web browser hakuna

mfianchi

Platinum Member
Joined
Jul 1, 2009
Posts
12,331
Reaction score
9,289
Wandugu nimeuziwa BB Storm 9530 cha ajabu nimeweka bundle kwaajili ya intaneti web browser ya mtandao nilioweka haitokei,kwa hiyo kushindwa kushadidia(kuupata mtandao) intaneti nimejaribu kushusha Blackberry Desktop Manager lakini nimeshindwa.kwa aliye nguli wa BB naomba anisajidie jinsi ya kufanya pia kama unayo BDM naomba uteremshe hapa ili nipakue,asante waungwana
 
umenunua kifurushi cha BB Au bundle zngne? Lipia BB services nenda kwenye advanced option fanya settings ita depend unatumia mtandao gan ukimaliza edge pale juu ina change inakua EDGE
 
Wandugu nimeuziwa BB Storm 9530 cha ajabu nimeweka bundle kwaajili ya intaneti web browser ya mtandao nilioweka haitokei,kwa hiyo kushindwa kushadidia(kuupata mtandao) intaneti nimejaribu kushusha Blackberry Desktop Manager lakini nimeshindwa.kwa aliye nguli wa BB naomba anisajidie jinsi ya kufanya pia kama unayo BDM naomba uteremshe hapa ili nipakue,asante waungwana

Download os ufanye update itarudi

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
"Bundle" hazifanyi kazi katika BlackBerry. Inabidi ulipie BlackBerry plan, voda ni 6000 kwa wiki au 17,500 kwa mwezi Vodacom Portal
Nilinua Blackberry plan ya kuanzia kutoka Tigo ambayo ni Tsh 4500 yaani nilituma nenoBB3 kweda 15518 na ikaja msg inayosema ingia kwenye MENU-OPTIONs-ADVANCED OPTIONS-HOST ROUTING TABLE,BONYEZA MENU BUTTON-REGISTER NOW halafu zima na uwashe baada ya dk 5 lakini wapi hakuna kitu
 
Nilinua Blackberry plan ya kuanzia kutoka Tigo ambayo ni Tsh 4500 yaani nilituma nenoBB3 kweda 15518 na ikaja msg inayosema ingia kwenye MENU-OPTIONs-ADVANCED OPTIONS-HOST ROUTING TABLE,BONYEZA MENU BUTTON-REGISTER NOW halafu zima na uwashe baada ya dk 5 lakini wapi hakuna kitu

Sipo familiar na hiyo plan ya Tigo na nikiangalia website yao hakuna hiyo ya 4500, ya 7,000 ndo ya kwanza (BB7) labda hawajaupdate website, anyway itabidi uonane na Customer Care maana inaonekana ni tatizo upande wao, au jaribu kurudia hiyo process ya kuregister na kuzima ila chomoa na battery kabisa ukishazima kisha subiri hizo 5 min, maana hiyo ndo dawa ya matatizo ya BB, kuchomoa battery.

Pia jaribu hii ya ku resend service book. KB15402-How to send service books using the email setup application on the BlackBerry smartphone
 
Sipo familiar na hiyo plan ya Tigo na nikiangalia website yao hakuna hiyo ya 4500, ya 7,000 ndo ya kwanza (BB7) labda hawajaupdate website, anyway itabidi uonane na Customer Care maana inaonekana ni tatizo upande wao, au jaribu kurudia hiyo process ya kuregister na kuzima ila chomoa na battery kabisa ukishazima kisha subiri hizo 5 min, maana hiyo ndo dawa ya matatizo ya BB, kuchomoa battery.

Pia jaribu hii ya ku resend service book. KB15402-How to send service books using the email setup application on the BlackBerry smartphone
Kang nakushukuru sana ngoja nijaribu tena
 
Download os ufanye update itarudi

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Ndugu Deo asante sana kwa ushauri na muda wako nitafanya kama ulivosema na nikifanikiwa nitarudi kutoa thx zangu tena kwako na wengineo waliochangia utaalamu wao
 
umenunua kifurushi cha BB Au bundle zngne? Lipia BB services nenda kwenye advanced option fanya settings ita depend unatumia mtandao gan ukimaliza edge pale juu ina change inakua EDGE
Nimejaribu kufanya hivyo lakini imebuma,lakini baado nashukuru kwa ushauri baado nazidi kujaribu njia mbalimbali kutoka kwa wana JF wanaotoa ushauri,nashukuru nikifanikiwa nitarudi tena kutoa habari
 
Mkuu, kwanza nikupe pole, Huwezi kutumia BB yako kupata service ya BB data plan, kwani hiyo inatumia mfumo wa CDMA japo kua pia inafanya kazi kwa mitandao ya GSM.... Bila shaka Storm yako itakuwa imetoka Kampuni ya Verizon..... Na kushauri kama unaweza kuuza hiyo simu fanya hivyo haraka kabla aijaanza kusumbua touch screen yake.


Labda kama utapenda kuendelea kuwa nayo unaweza kuichakachua na kuitumia kwenye internet ila BBM haitafanya kazi.
 
Nimejaribu kufanya hivyo lakini imebuma,lakini baado nashukuru kwa ushauri baado nazidi kujaribu njia mbalimbali kutoka kwa wana JF wanaotoa ushauri,nashukuru nikifanikiwa nitarudi tena kutoa habari
Hakuna njia halali itakayo kuwezesha kupata browser kwenye BB yako hiyo mkuu.... hata ujiunge na BES haitakubali push bb browser kuja kwenye simu yako hii.
 
Mkuu, kwanza nikupe pole, Huwezi kutumia BB yako kupata service ya BB data plan, kwani hiyo inatumia mfumo wa CDMA japo kua pia inafanya kazi kwa mitandao ya GSM.... Bila shaka Storm yako itakuwa imetoka Kampuni ya Verizon..... Na kushauri kama unaweza kuuza hiyo simu fanya hivyo haraka kabla aijaanza kusumbua touch screen yake.


Labda kama utapenda kuendelea kuwa nayo unaweza kuichakachua na kuitumia kwenye internet ila BBM haitafanya kazi.

Sio sahihi, Storm 9530 inasupport both CDMA na GSM.
The BlackBerry Storm 9530 is an international and worldwide electronic communicating device, featuring CDMA with EV-DO Rev. A data, UMTS with HSDPA, and quad-band GSM with EDGE data access speed.
 
Sio sahihi, Storm 9530 inasupport both CDMA na GSM.

Kama umesoma post yangu vizuri hakuna sehemu niliyosema hai-support GSM... Ni kwamba hii simu ilikuwa inatumika kwenye mtandao wa CDMA Verizon.. Na ndio maana huwezi tumia short code ya *102# ...
 
Kama umesoma post yangu vizuri hakuna sehemu niliyosema hai-support GSM... Ni kwamba hii simu ilikuwa inatumika kwenye mtandao wa CDMA Verizon.. Na ndio maana huwezi tumia short code ya *102# ...
Kutimika kwenye mtandao wa Verizon sio tatizo, ni world phone unaweza kutumia mtandao wowote bila kujali ilitumika wapi originally, ili mradi simu iwe unlocked na kama anaitumia bongo maana yake iko unlocked. Hiyo short code ni ya nini? na ina ulazima gani kupata service?
 
Mkuu hakuna haja ya kuzunguka sana. Kama simu hiyo ni Verizon au Sprint there is no way you can use BIS plan.
 
Kutimika kwenye mtandao wa Verizon sio tatizo, ni world phone unaweza kutumia mtandao wowote bila kujali ilitumika wapi originally, ili mradi simu iwe unlocked na kama anaitumia bongo maana yake iko unlocked. Hiyo short code ni ya nini? na ina ulazima gani kupata service?

Haiko unlocked na ndiyo maana ameshindwa kupata browser.
 
Mkuu hakuna haja ya kuzunguka sana. Kama simu hiyo ni Verizon au Sprint there is no way you can use BIS plan.

Personally nshatumia BB tatu za verizon na zote BIS ilikuwa inawork msimkatishe jamaa moyo.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kutimika kwenye mtandao wa Verizon sio tatizo, ni world phone unaweza kutumia mtandao wowote bila kujali ilitumika wapi originally, ili mradi simu iwe unlocked na kama anaitumia bongo maana yake iko unlocked. Hiyo short code ni ya nini? na ina ulazima gani kupata service?

Mkuu usiwe mbishi kwa kitu usicho kijua... Je unajua kuwa simu inayotumika tz kwa sasa haita fanya kazi tena ikirudishwa USA?

Kuwa world wide na Unlocked hakumaanishi kuwa kila kitu kitafanya kazi.. Hata akiweka operamini surf kwa dakika 10 na hapati mtandao tena hadi hatoe battery,

Kuhusu kupata browser ya BB kwenye hiyo simu kwa njia ya kujiunga na BIS hasahau kuhusu hilo. Hizo ndio BB za Verizon na Sprint zilivyo hasa zile zinazotumia CDMA na GSM... Acha kukaririshwa!
 
Personally nshatumia BB tatu za verizon na zote BIS ilikuwa inawork msimkatishe jamaa moyo.


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

Mkuu unaweza kutuambia model zake? Zilikuwa zina support both technology cdma na GSM? Kama ilivyo bb 8830WE (World Edition) na Storm 9530 zote hizo na uhakika haziwezi kufanya kazi hapa Bongo kwa upande wa Data plan.
 
Mkuu unaweza kutuambia model zake? Zilikuwa zina support both technology cdma na GSM? Kama ilivyo bb 8830WE (World Edition) na Storm 9530 zote hizo na uhakika haziwezi kufanya kazi hapa Bongo kwa upande wa Data plan.

9560 mbili na 9500 moja


Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom