Bizman yupo wapi siku hizi?


God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
bizzman alitoa wimbo wake mmoja mkali, ulikua ukichezwa daily radio one sterio.
ulikua unaitwa "ametoroshwa mpenzi wangu"
hihi kisa naona kama ni cha kweli maana jamaa alikua analalamika sana. hahahah pole zake.
yuko wapi siku hizi huyu bwana nime mmiss sana.
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,027
Likes
3,812
Points
280
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,027 3,812 280
Nilimuona siku moja mitaa ya kati ya Dar es Salam lakini alikuwa kama amechoka kapauka,yaani kama amepigika flani hivi
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,987
Likes
2,761
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,987 2,761 280
anapiga kwenye hotel..
 
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2015
Messages
5,863
Likes
2,617
Points
280
God'sBeliever

God'sBeliever

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2015
5,863 2,617 280
Mishi! Mishi!
Hahaha...mziki wetu umetoka mbali sana.
Jamaa yupo ni mpiga keyboard mzuri sana hivyo hutumiwa na maproducer mbali mbali.
poa sana inapendeza kwa kweli, kumbe yupo sehemu nyingine muhimu ya muziki basi sawa
 
nalazuzu

nalazuzu

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2016
Messages
488
Likes
404
Points
80
nalazuzu

nalazuzu

JF-Expert Member
Joined May 17, 2016
488 404 80
Yupo Nilikutana naye Nov jumatano akipiga keyboard Kwenye Usiku wa Mwafrica pale peacock hotel tare 26.. Anapiga vizur sana yupo vzuri
 
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,386
Likes
5,506
Points
280
lost id

lost id

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,386 5,506 280
Shukrani sana mtoa mada, juzi nikitaka kuanzisha mada ya kumuulizia huyu jamaa.

Asante pia kwa mliosema yupo hapo temeke anaendelea na muziki akipiga kinanda. Safi sana.
 
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
1,995
Likes
379
Points
180
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
1,995 379 180
Nimemmiss sana huyu Bro...
 
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
1,995
Likes
379
Points
180
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
1,995 379 180
Aje na single walau hata moja.
 
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,729
Likes
2,763
Points
280
kalagabaho

kalagabaho

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,729 2,763 280
Mishi! Mishi!
Hahaha...mziki wetu umetoka mbali sana.
Jamaa yupo ni mpiga keyboard mzuri sana hivyo hutumiwa na maproducer mbali mbali.
Kile kinanda cha nitoke vipi cha bwana misosi kagonga yeye..kwa kifupi nyimbo ile yote ina mkono wake..yuko vizuri..hata kibanda cha simu ya soggy doggy kila kinanda cha kulalamika kagonga yeye..bizzman kawatoa wengi sana japo sifa wamekua wakipata wamiliki wa studio
 

Forum statistics

Threads 1,238,839
Members 476,196
Posts 29,333,465