Bitooz,Nyangema,Brother men!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bitooz,Nyangema,Brother men!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 36,097
    Likes Received: 6,851
    Trophy Points: 280
    we uko kundi gani kati ya hayo
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,776
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mhh haya maneno hata sijui maana yake! tsubiri wengine.
    Ila mie nipo katika kundi la binadamu
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2010
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 7,459
    Likes Received: 3,991
    Trophy Points: 280
    Moderator tunaomba hii thread uhamishie kwenye lile jukwaa la mambo ya upuuzi!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,181
    Likes Received: 3,226
    Trophy Points: 280
    hebu tupe maana yake kwa kiswahili fasaha kwanza ili tujue tuko kundi gani.....lugha ya taifa imeshafanywa ya k******i sasa
     
  5. m

    mchamba wima Member

    #5
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya naanza bitooz=mtoto wa kiume asiye na issue maalum mjini kila kitu mjuaji yeye heleni ,sigara ,pombe wanawake vyote mtaalamu yeye,a.k.a mpuuzi daraja la kwanza,mashauzi mengi ka mwanamke anaeanza vunja ungo. Nyangema=mtoto wa kitanzania aneuusudu umagharibi na kuukandia ubongo au uafrika wake daima atajifanya ye ka 2pac na itikadi zisizo na misingi imara mradi watoto weusi wa kimarekani wanatukuza naye atafanya pia,brothermen mtu wa kujifoji kishoboshobo ka m**nge ,haeleweki ni mtoto wa kiume au mwanaume mradi shombo tu +mtu wa totoz za geti kali zenye kushoboka ,
     
  6. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 982
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hoja ya msingi............
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    haya majina mbona kama yako group moja haya wewe pdidy hujasema kama uko group gani? sredi zingine mh!
     
  8. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wala haina haja ya kumjibu, mtu mwenyewe keshakuwa Banned, si ajabu ni kwa ajili ya hii thread yake ya kijinga
     
  9. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 408
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    bonge la point.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...