Bitchat App mpya ya kuchati bila bando mshindani wa Whatsapp

Bitchat App mpya ya kuchati bila bando mshindani wa Whatsapp

Teknolojia ni Yetu sote

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2020
Posts
1,367
Reaction score
2,800
1_20250708_195308_0000.png

Anaitwa Jack Dorsey muanzilishi wa mtandao wa Twitter (kwa Sasa unaitwa X) amekua kimya kwa muda mrefu baada ya kuuza app yake kwa Tajiri Elon musk hatimaye amerudi Tena bhana.

2_20250708_195308_0001.png

๐Ÿ’ญ Amekuja na program mpya ya kuchati ambayo hutumii intaneti kuweza kuwasiliana, Dorsey aliweza kutambulisha app hiyo mpya siku ya jumapili ni app ambayo itakuja kuleta ushindani na Whatsapp siku za usoni.

3_20250708_195308_0002.png

Inawezekana kutumia app kama Whatsapp katika kuchati bila kutumia intaneti alisema Dorsey, Bitchat inafanya Kazi kupitia Bluetooth low Energy (BLE),

ambapo watu waliokaribu wataweza kuwasiliana baina yao bila kutumia intaneti au wifi kwa kutuma na kupokea ujumbe baina yao offline.

4_20250708_195308_0003.png

๐Ÿ’ญ Program hiyo imeshapata watumiaji zaidi ya 10,000 ambapo iko kwenye majaribio. Program wala uhitaji Intaneti, Namba yako ya simu au kufungua Akaunti ndo kufanya kazi.

#bitchat #jackdorsey #whatsapp #android #apps #github #teknoloji #appupdate #technews #bongotech255
 
Dorsey muhuni sana. Jina kama Bitch Chat.

Ila hii iko limited na bluotooth distance, au ukiwa na internet unaweza kutunia internet?
Na mimi ndio nimewaza hapa kama ipo limited na umbali wa watumiaji siioni ikiwa useful kwa watu wengi.
 
Waachie kwanza whitepaper tujue encryption protocol: cryptographic algorithms.

Halafu hizi mesh messaging app zipo tangu zamani, Bitchat wamekuja na 300 m range + Web3. Hizi apps haziwezi kushindana na WhatsApp inayounganisha Dunia nzima.
 
Labda hiyo ni feature ya kukuruhusu uweze kuitumia na watu wa karibu kwa Bluetooth ukiwa huna bundle. Ukiwa na bundle unaweza kutumia internet.

Ikiwa hivyo ita make sense.
Yes nimeona kama hii itakuwa fresh zaidi, kuliko kuwa mda wote ni bluetooth tu
 
Waachie kwanza whitepaper tujue encryption protocol: cryptographic algorithms.

Halafu hizi mesh messaging app zipo tangu zamani, Bitchat wamekuja na 300 m range + Web3. Hizi apps haziwezi kushindana na WhatsApp inayounganisha Dunia nzima.
Baadae anauruhusu itumie internet na kuongeza features kali zaid ya zinazo patikana whatsapp watu wataitumia kwa wingi.

telegram baada ya kuja na uhuru ambao whatsapp ulikuwa unakosekana sasa anawatumiaji zaidi ya milioni elfu moja
 
Kuna muda huwa tuna lazimika Kufungua Bluetooth au kutumia apps kama xender kutuma vitu. Atakuwa ana angalia hizo changamoto na kuzitumia ktk app yake

Kama kuna apps Zina wasiliana bila mtandao inakuwaje ashindwe kubuni kitu
 
Back
Top Bottom