Bit torrent software!


3MMANUEL

3MMANUEL

Member
Joined
Nov 7, 2012
Messages
14
Points
0
3MMANUEL

3MMANUEL

Member
Joined Nov 7, 2012
14 0
Habari zenu wana Jf wote!ni imani yangu wote ni wazima but kama kuna wagonjwa basi poleni na ni imani yangu mta-recover soon!
NAOMBENI PIA MSAADA WENU KUHUSIANA NA torrent sielewi ninini na inahusiana na mambo gani sometimes nakutana nayo kwenye ku-download vitu nielimisheni jamani!
 
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
931
Points
195
Endangered

Endangered

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
931 195
Mkuu, kwanza jifunze the how to's za JF. Ili next time usitupotoshe kwa kuiweka hii kama News Alert wakati sivyo. Next, kuna search box ipo, na unaweza kuweka keywords tofauti tofauti ili kuona kama utapata unachohitaji. Tatu, usiwe mvivu. Nne, yangu ni hayo, subiri waelimishaji waje.
 
C

chicco

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
748
Points
225
C

chicco

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
748 225
kwa ninavyoelewa coz naitumia ni software/downloader manager ambayo inakuwezesha kudownload movies/songs etc for free.me hapa kwenye laptop yangu nina zaidi ya 100 movies nimedownload kwa kutumia bit torrent.so kama wewe ni mpenzi wa vitu ka hizo download/install then ufurahie.uzuri wake ni kuwa unaweza kuwa unadownload file halijamalizika na may be unataka kutoka unaweza kuzima computer yako ukija kuwasha na kukonekti tena na internet inaendelea kudownload kuanzia ilipoishia.pia unaweza kudownload file zaidi ya moja kwa wakti mmoja,ni speed ya internet yako tu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,200
Members 494,498
Posts 30,853,434
Top