[emoji20]Tunataka wishes tu
Kama ni zawadi ukiamua unatugaia tu
Mbona ni kawaida mkuu
Huyo kusahau bday yangu ni kosa kubwa sana . . .Hadi boy wako ajue.. Muache asahau
Vipi Daby?[emoji20]
Duuh..huyo kauzu ivory choc [emoji28][emoji28]Zawadi zenyewe kadi nA epo. ...ikizidi sanA nA ivory choc ya buku[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
Tehteh...unaniombea kuishiwa bando eeeh! ![emoji27][emoji27].Vipi Daby?
Alafu umeadimika humu hadi nikakumiss
Hukuwa na bando nini?[emoji1]
Eeeee wanaume WA cku hizi noma[emoji23] [emoji23]Duuh..huyo kauzu ivory choc [emoji28][emoji28]