Binti wa Mkuu wa kaya

wewe utakuwa unamuongelea mwingine
 

Hujasomeka, unamuongelea Salma Kikwete au huyu Mwanaasha?

Kama ni Mwanaasha aliebebeshwa mimba then by that time atakuwa alikuwa under eighteen which means jamaa lazima angefunguliwa mashtaka kumuharibia maisha dent.
 
Binti kamaliza shule, matokeo mmeyaona hatarajii kuendelea na masomo, wengine tunaandaa kupeleka posa, lugha za kashfa hapa jamvini tutarusha ngumi kwenye keyboad oohoo!

 
Reactions: SMU
Kumbe huyu ndiye MwanaAsha aliyepiga div 4.. Now nishamsoma.
 
MashaAllah, halafu anaonesha ni kichwa kama baba'ke.
Maneno yako hatimae yametimia... hakyanani sikupuuzi tena dada faiza kuna mengi utakuwa unayasema kumbe yana kaukweli ndani yake, ona sasa ukweli ulivyojidhihirisha!!
 

Kumbe huyu ndiye MwanaAsha aliyepiga div 4.. Now nishamsoma.
Hapana, huyo sio Mwanaasha, huyo jidada sio mtoto wa form IV huyo.

Tanzania hakuna scrutiny ya background ya viongozi, ndo maana hata watoto wake watu hawawajui, kazalisha wangapi hatujui, mama zao nani na nanii hatujui, hata journalist aliyepiga hii picha Ikulu hawajui, hii picha haikuwa na caption.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…