Binti wa kiarabu alewa na kumwaga radhi

Binti wa kiarabu alewa na kumwaga radhi

Rejected arab

Mkuu, unadhani Mwarabu ni Malaika? Ana tabia zote za kibinadamu kama ulizonazo wewe. Tabia haina kabila, tabia haina rangi, haina dini wala jinsia.

Jihadhari, utajikuta unaabudu wanadamu.

Vv
 
dah... shida ya vgodoro ?

amejikuta yupo ukumbini ht kingilio hatakuwa kalipiwa.

koko nn!?
 
Ni kama anajikumbusha staili flani hivi za kunanihii... na hapo anapoangalia nyuma utadhani yuko 'in action...'
 
Huyu ni mmbulu, namfahamu kabisa, mwenye shida nae ani-PM
 
ni ujinga ulioje mtu anakwenda club kupiga picha watu? kmammae.

sipati picha huyo dada atakapoiona hiyo picha atajisikiaje, kweli mkuki kwa nguruwe mtamu ila kwa binadamu.... Ila sio fair kabisa, halafu huyu pumbaf aliyeleta hii picha utakuta ndo alikuwa shabiki namba 1 kupiga makof na makelele ya shangwe
 
Waarabu wa namna hii ukiwaoa lazima ujinyonge atakavyokupeleka puta....
huwa hawatosheki na mshipa
 
Back
Top Bottom