Binti wa 2000 amenipenda mimi na watoto wangu

Binti wa 2000 amenipenda mimi na watoto wangu

Wakuu Kuna Binti wa 2000 hajaolewa lkn ametokea kuwapenda sana wanangu wawili wa kiume. Kiasi kwamba ananiambia ni mahandsome sana,

Sasa Jana nilikua na chati nae akasema anataka kwenda kwao Tanga maana kibaha anaboleka anataka kutoka out lakini hana kampani, nikamwambia njoo mlandizi nikutoe out, akasema atakuja anaomba nimtafutie lodge alale aondoke kesho yake,

Hapa nawaza aje alale aonodoke mi sitaki kulala nae maana anaonekana kunitaka Kuna viashilia vingi naviona, wanawake wengine kwann wanapenda waume za watu jamani.

Huyu Binti mtoto wangu wa pili alivyozaliwa alifika hadi Hospitali kumuona mke wangu, na nikiwa sehemu anajisogesa sogeza sana kwangu, ofcoz

Mimi sihishi kibaha kwasababu nafanya kazi Mlandizi nikiwa off ndio narudi Kibaha kuiona familia huyu Binti ni family friend tu amepanga chumba anaishi karbu na kwangu kibaha ila ni mfanyakazi ameajiliwa.
Utasema yote ngoja akutengeneze😅😅
 
Wakuu Kuna Binti wa 2000 hajaolewa lkn ametokea kuwapenda sana wanangu wawili wa kiume. Kiasi kwamba ananiambia ni mahandsome sana,

Sasa Jana nilikua na chati nae akasema anataka kwenda kwao Tanga maana kibaha anaboleka anataka kutoka out lakini hana kampani, nikamwambia njoo mlandizi nikutoe out, akasema atakuja anaomba nimtafutie lodge alale aondoke kesho yake,

Hapa nawaza aje alale aonodoke mi sitaki kulala nae maana anaonekana kunitaka Kuna viashilia vingi naviona, wanawake wengine kwann wanapenda waume za watu jamani.

Huyu Binti mtoto wangu wa pili alivyozaliwa alifika hadi Hospitali kumuona mke wangu, na nikiwa sehemu anajisogesa sogeza sana kwangu, ofcoz

Mimi sihishi kibaha kwasababu nafanya kazi Mlandizi nikiwa off ndio narudi Kibaha kuiona familia huyu Binti ni family friend tu amepanga chumba anaishi karbu na kwangu kibaha ila ni mfanyakazi ameajiliwa.
ASANTE KWA TAARIFA...Maana hakuna unapoonyesha kuhtaj msaada.
 
Bro umenichekesha Sana.
Napiga picha jamaa akija anazunguka zunguka haiombi direct unamuuliza "kwani ulikuwa unataka nini? Sema faster niwahi konyagi yangu"
Evelyn kumbe inawezekana nae akaitwa bro!!?
 
Dunia inaenda kasi sana. Msichana kazaliwa Mwaka 2000 kimazoea tunamuita Mtoto, ukitahamaki kumbe hii 2025 tayari ana miaka 25!! Mtu mzima kamaliza Chuo na kama yupo kazini kama kaajiriwa
 
Evelyn kumbe inawezekana nae akaitwa bro!!?
Anapenda utani kutumia neno bro.
Kwa hivyo tunafanya utani kumuita bro. Tunajua yeye ni KE.
Jiulize anaombwa nini na huyo ME kwenye utani niliomtania.
 
Wakuu Kuna Binti wa 2000 hajaolewa lkn ametokea kuwapenda sana wanangu wawili wa kiume. Kiasi kwamba ananiambia ni mahandsome sana,

Sasa Jana nilikua na chati nae akasema anataka kwenda kwao Tanga maana kibaha anaboleka anataka kutoka out lakini hana kampani, nikamwambia njoo mlandizi nikutoe out, akasema atakuja anaomba nimtafutie lodge alale aondoke kesho yake,

Hapa nawaza aje alale aonodoke mi sitaki kulala nae maana anaonekana kunitaka Kuna viashilia vingi naviona, wanawake wengine kwann wanapenda waume za watu jamani.

Huyu Binti mtoto wangu wa pili alivyozaliwa alifika hadi Hospitali kumuona mke wangu, na nikiwa sehemu anajisogesa sogeza sana kwangu, ofcoz

Mimi sihishi kibaha kwasababu nafanya kazi Mlandizi nikiwa off ndio narudi Kibaha kuiona familia huyu Binti ni family friend tu amepanga chumba anaishi karbu na kwangu kibaha ila ni mfanyakazi ameajiliwa.
Mwanaume handsome ni yule mwenye kipato cha kutosha
Mwanamke hawawezi kula ama kuvaa uhandsome wako, kikikiki

Tumia akili mnemba
 
🤣🤣🤣🤣 kwakweli inabidi nianze kutembea na bakora.
Itabidi uwe kama Mzee Kifimbocheza wa gazeti la Sani enzi zileee. Ukikutana na furushi ni mwendo wa bakora tu. Na mimi nitaendelea kuwa nakutonya kila nikigongana nayo 😂😂😂

20250611_191400.png
 
Back
Top Bottom