Binti Huyu Hana Dogo Mmh!

MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Points
500
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 500
Mpenzi wa jamaa au mpenzi wako, km siyo wako huo ni ukuda kutangaza habari za watu humu ndani. Nenda kwenye habari zako ili ushauriwe.
Ndio maana cjataja sifa wala wajihi wao,Muwatambue!
 
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Points
500
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 500
Jamaa Ako = Wewe Mwenyewe

USHAURI: Utaoa "Mamlaka Ya Utabiri Wa Hali Ya Hewa" kabla haijanyesha keshatangaza itanyesha.

Raha ni kwamba pia kabla hajakusaliti atatangaza mapema so utajua mapema na kujiandaa kisaikolojia kuwa utasalitiwa mapema mwakani. Hupunguza maumivu.


Hilo ni chaka, Toka huko
Sawa mkuu
 
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2010
Messages
4,044
Points
2,000
Mhandisi Mzalendo

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2010
4,044 2,000
Acha wivu wa kike kijana acha watu na mapenzi yao..
 
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Points
500
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 500
Labda ameshaahidiwa hivyo wakati wana "kwinchi kwinchi"
So ukweli wanao wahusika.
Labda aje rafiki yako kuomba ushauri.....
Nipo kama Wakili ,ameshanmbia ukweli jamaa yangu Huyo.
Kuhusu kuahidiana,Ndio!waliahidiana
 
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Points
500
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 500
Wewe nawe hueleweki, unatabia ya wivu usio na maana na unadharau sana.
1. Unasema hao wachumba walikubaliana kuishi pamoja kama mke na mume. Halafu unasema mume hajashirikishwa kivipi? Umejuaje? Walikubalianaje kama hawakujafiliana na kukubaliana?
2. Wenzako wanatambulishana kwa wazazi wao, wewe unadunisha hatua hiyo muhimu kwa kuiita "kudokezana". Sijui unamaana gani! Ndugu, hiyo ni hatua muhimu sana kuelekea kwenye ndoa na ni heshima mkubwa kwa wachumba, wazazi wao na jamii kiujumla wake. Acha wivu!
3. Binti anawajulisha ndugu zake wa karibu ili waanze kujiandaa na waweze kumfahamu huyo mtu wake na kumpa heshima anayostahili kijamii. Wewe unasema "bila aibu anawatangazia watu"! We vipi? Hao ni ndugu wa karibu, wadau muhimu. Aibu ya nini hapo? Inaonekana wewe unapenda sana mambo ya kufanyika gizani, au siyo?
4. Eti tambo na "mshawasha wa kuolewa". Mbona unaonekana kuumia sana? Wacha kumbeza binti wa watu, mchumba wa mtu! Kama na wewe unampenda basi pole sana jaribu mwingine maana huyo ameshawahiwa.

Mwisho, kuwa makini sana na uchaguzi wa maneno. Wafuatiliaji wengi wanaweza kuungana na mimi kuwa maneno yako mengi yamejaa wivu, dharau na chuki. Inaonekana wazi kuwa ilikuwa unammezea mate huyo binti! Nimeona nikudunge tu sindano upone. Pole lakini!
Hapana mkuu sipo hivo asee!umenielewa vibaya!
 
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Points
500
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 500
Sio lazima awe ameahidiwa na huyo jamaa yako mkuu,inawezekana yupo mwingine aliyeongea nae na ana uhakika na ndoa ndio maana jamaa yako hajui kwasababu sio muhusika.
Sijakuelewa
 
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2015
Messages
970
Points
500
MLALUKO JR

MLALUKO JR

JF-Expert Member
Joined May 3, 2015
970 500
Kwa Mujibu wa Hadithi ya Bwana Mtume Muhammad (S.A.W) Rehema na Amani ziwe Juu yake Amesema:-

Ficheni posa zenu na dhihirisheni harusi zenu.
Mwisho wa kunukuuu.

Maana yake usitangaze mambo ya uchumba wa posa kwa wasiohusika na harusi ndio mutangaze
Hivo ndivyo ninavyojua Maalim
 
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
712
Points
500
mederii

mederii

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
712 500
Huwa ndoa huota mbawa kisha kupeperuka.
 

Forum statistics

Threads 1,304,615
Members 501,476
Posts 31,520,711
Top