Bint Makamba

Status
Not open for further replies.

Vin Diesel

JF-Expert Member
Mar 1, 2011
9,082
2,000
Weka picha mkuu usidhani kila mwanaJF alienda miss Tz...wengine walikuwa wanaomboleza msiba
 

Lutala

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
847
250
Huyo binti ana macho kama panzi. Yaani baba yao kaharibu kabisa watoto.
 

Lutala

JF-Expert Member
Jun 17, 2010
847
250
Kweli suala la kupendeza ni pana sana. Mbona sijaona chochote au kwasababu amekaa chini? Its true the beauty is on the hands of the beholder!
 

Utingo

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
7,410
2,000

wATOTO HAO WALIOKAA CHINI WALIKUWA WANAMSIKILIZA AU WANAJIULIZA KUTOKANA NA UVAAJI WAKE?
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom