BINGWA WA KUUZA MECHI

BINGWA WA KUUZA MECHI

niggapaul

Member
Joined
Sep 29, 2017
Posts
49
Reaction score
44
Heshima yenu wakuu!

Bila kupoteza muda niingie kwenye mada ni hivi toka nimeanza kugegeda sijawahi kutumia hii mifuko ya wazungu(condom).

Hii imetokana na kuzifuatilia namna zinavyotolewa ufafanuzi ya kwamba zinapunguza msisimko.

Nawasilisha.
 
Hukuona mwenzio kapost thread yenye maudhui kama yako?
Mods unganisheni huu uzi na ule mwingine.
 
Heshima yenu wakuu!

Bila kupoteza muda niingie kwenye mada ni hivi toka nimeanza kugegeda sijawahi kutumia hii mifuko ya wazungu(condom).

Hii imetokana na kuzifuatilia namna zinavyotolewa ufafanuzi ya kwamba zinapunguza msisimko.

Nawasilisha.
Sawa Mzee baba umeeleweka sana.
 
wengine mmeathirika mnapotosha wenzenu ili wajitupe vichwa vichwa ili wote mfanane!

Ukimwi upo na bado unaua.
Nadharia za humu hazitauondoa uwepo wa Vvu/ukimwi
 
ukiwa vizuri kuuza mechi, uwe vizuri kupima na kuanza ARV pia
 
Kuna rafiki yangu alikuwa anajitapa hivyo hivyo miaka mingi iliyopita kwamba hawezi kula pipi na maganda. Tulimzika akiwa na kilo 30.
 
Back
Top Bottom