Binadamu wa kawaida au ni kiumbe


habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
[FONT=&quot] Nina rafiki yangu amekutana na makubwa baada ya kukutana na mwanadada mrembo maendeo ya Posta mpya wiki tatu zimepita, baada ya kukutana alikuja kwangu na huyo mchumba wake kunitambulisha kuwa nimepata wifi yako na ninampenda sana nahitaji kufunga nae ndoa baada ya mwaka mmoja km mungu akitupa uzima.

Hiv karibuni rafiki yangu alinipigia akanambia kuhusu hayo anayoyaona kwa huyo bibie, anasema kwanza hapendi pombe mchumba wangu nimejaribu kumwelewesha kuwa nipe muda pombe nitaacha amekuwa mgumu kunielewa, tumekuwa tukipishana sana kuhusu suala hili.[/FONT][FONT=&quot] Anasema, ananiweka kwa wakati mgumu mchumba wangu kwani kila nilolifanya ninapokuwa kwa shughuli zangu ninaporudi nyumbani yote mchumba wangu hunaambia kuwa leo umekutana na Fulani, umefanya hiv na vile ili hali ni kweli hayo anayoambiwa nakuwa nimefanya.[/FONT]

[FONT=&quot]
Leo asubuhi amekuja nyumbani kwangu mapema km saa moja, nikamuuliza kulikoni mapema yote hii, akasema jana wakati niilirudi nyumbani mchumba wangu alinifungulia mlango lkn wakati naingia sikumwona niliwasha taa lkn ckuona mtu hapo mlangoni na nilipoingia chumbani nilimkuta kalala na ili hali mlango ulikuwa umefungwa swali nililojiuliza huyu bibie amefunguaje huo mlango, bac ili bidi nitulie kidogo.[/FONT]

[FONT=&quot]Nilichukua chakula mezani kwani tayari alikuwa kishakiandaa nikala nikaingia chumbani alikuwa kawasha TV hivyo kulikuwa na mwanga na yeye yupo kitandani kalala lkn si usingizi, pale pale alipo lala akanyanyua mkono akawasha taa, wakati bado nashangaa kile nimekiona akaniambia leo umekunya pombe, na pia ulipotoka kazini umeenda kuzini na msichana (akamtaja kwa jina) na umemsindikiza na gari hadi nyumbani kwao, (ili hali ni kwlei nimefanya yote aliyokuwa akiniambia), swali ninalojiuliza amejuaje? kwa kweli mwili wote umekufa ganzi siamini yale niliyoona na niliyosikia toka kwake hiv ninavyokwambia usiku sikulala nimeshindwa na sasa hiv nahama pale nyumbani namuachikia kila kitu, alimaza kwa kusema, isiwe tabu vitu vinatafutwa na uhai hautafutwi.[/FONT]

[FONT=&quot]NB: Huyu kaka ni mtu ambaye ni rafiki yangu sana, sasa kwa hili nilishindwa hata nimshaurije ndo maana nimelileta kwenu nanyi mtoe mawazo yenu ili niyafikishe kwani sasa hiv ni kweli kahama kwake yupo hotel wakati anasubiri apate nyumba nyingine na kila kitu kaacha hivyo anaanza maisha upya.[/FONT]

[FONT=&quot] [/FONT]
 
Queen Horse

Queen Horse

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2013
Messages
398
Likes
91
Points
45
Queen Horse

Queen Horse

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2013
398 91 45
Eeeh makubwaa hayaa....haya wachambuzii njoooni
 
Likata

Likata

Senior Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
104
Likes
2
Points
0
Likata

Likata

Senior Member
Joined Nov 17, 2013
104 2 0
Hahaha, asisumbuke kuhama hilo jini litamfuata popote aendako
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
115
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 115 0
Cc MziziMkavu
 
Last edited by a moderator:
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
16,273
Likes
15,481
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
16,273 15,481 280
Safi sana,anajua ana mchumba kwa nini alienda kuzini??hiyo ni mwanzo tuu na akienda huko kwingine atamkuta tena...
 
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
125
Likes
0
Points
33
NAFIKA

NAFIKA

Senior Member
Joined Dec 3, 2011
125 0 33
Hilo ni jini, aende kwenye maombi upesi kabla halijamnyongelea mbali! Jamani watoto wa kiume punguzeni zoa zoa!
 
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
1,178
Likes
15
Points
0
Toria

Toria

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
1,178 15 0
[FONT=&amp] Nina rafiki yangu amekutana na makubwa baada ya kukutana na mwanadada mrembo maendeo ya Posta mpya wiki tatu zimepita, baada ya kukutana alikuja kwangu na huyo mchumba wake kunitambulisha kuwa nimepata wifi yako na ninampenda sana nahitaji kufunga nae ndoa baada ya mwaka mmoja km mungu akitupa uzima.
[/FONT]
Hapo kwenye bold...................huyu mvulana ni halali yake jini

btw uliliomba hilo jini ruhusa ya kuuleta huu uzi hapa au umekurupuka tu
 
ANDREW1988

ANDREW1988

Member
Joined
Nov 9, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
ANDREW1988

ANDREW1988

Member
Joined Nov 9, 2013
8 0 0
Msaada wangu kwa huyo rafiki yako aende kwenye maombi na si kuhama nyumba kwani hilo ni jini na linaweza mfuata popote.
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,540
Likes
1,468
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,540 1,468 280
Ngoja likurudie na wewe na kimbelembele chako! Leo akirudi usiku atasimuliwa kuwa amekwambia wewe na wewe ukaiweka JamiiForums. Kalale kwa mganga vikindu vinginevyo imekula kwako. (JUST A JOKE):heh::heh:
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
Hapo kwenye bold...................huyu mvulana ni halali yake jini

btw uliliomba hilo jini ruhusa ya kuuleta huu uzi hapa au umekurupuka tu

hapana sijaomba ruhusa ila nafuta jinc ya kumsaidia rafiki yangu
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Aisee it is scary..........
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
Ngoja likurudie na wewe na kimbelembele chako! Leo akirudi usiku atasimuliwa kuwa amekwambia wewe na wewe ukaiweka JamiiForums. Kalale kwa mganga vikindu vinginevyo imekula kwako. (JUST A JOKE):heh::heh:

umenichekesha kweli me ni maombi akija kwangu atakutana na moto
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
Last edited by a moderator:
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,674
Likes
7,873
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,674 7,873 280
ni kweli hiyo story? mi nasikiaga tu anjua watu wanatunga!

hii ni live imemtokea yupo hotel rafiki yangu amejishikiza pale wakati anatafuta nyumba sehemu ingine
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
ndo akome kukurupukia wadada asio wajua kisa urembo wao.huyo mdada atakuwa jini tu.nainawezekana hao wadada alioenda kudili nao ni yeye mwenyewe ili ampime uaminifu wake.chamsingi aache pombe.uzinzi na kila aina ya dhambi amludie mungu wake na kusali kweli sio kwa maigizo.maana majini hayakimbiw kizembezembe ajitoe kweli kwa mungu.ni hayo tu cjui wengine....
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,827
Likes
698
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,827 698 280
huyo rafiki atafatwa hata huko hotelini. bora ahamie nyumba ya ibada kama anaweza.
 

Forum statistics

Threads 1,273,260
Members 490,343
Posts 30,475,692