bill za bar! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bill za bar!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mc Tilly Chizenga, Feb 14, 2012.

  1. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,521
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    ni vema ukaenda na calculator kama huwezi kung'oa macho!jamaa ni noma
     

    Attached Files:

  2. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 688
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hiyo mbona cha mtoto sogea hapo rose garden uone kilichomtoa kanga manyoya... bili unajumlishiwa na mwaka...
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Yaani ni balaa
    na usipokuwa makini unaletewa mpaka na bili za wengine na vinywaji ambavyo toka uzaliwe hujawahi kuvinywa
    Ila utakuwa umeandikiwa kuwa umekunywa
     
  4. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna ambao kwanza wanaweka bei fake (yani soda ni 1000 anakuwekea 1300), alafu anachakachua results vile vile.
    Ukimbana kwenye hesabu unarelax kumbe amesha kukanyaga kwenye bei!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,083
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Kuna baa na hotel nyingine ni balaa hizo bill kwanza mwandiko utafikiri hawajui kusoma na kuandika na namna ilivyoandikwa huwezi jua ni 2 au tano
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    NI bar gani hii tukate mguu!
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,521
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    pakajimmy!ni hapahapa arusha!ni-pm nikuhabarishe sitaki kuharibu biashara za watu
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,521
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    duh!sasa hebu tuweke mbinu zote hapa ili tuwe na mauzoefu ya kuwagundua!
     
  9. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Very Interesting Huwa wanakosea kwa kuongeza bill why not kwa kupunguza bill? Ukimbana ohoo nilikosea mbona usikosee na kuandika less amount.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Jumapili tulikUwa mahali panaitwa Country Coffer, tulipigwa na shock baada ya mdada wa kaunta kutaka kuzikataa bill zake mwenyewe baada ya kujaribu kutuibia, akihisi kuwa tushalewa... kumbe watu wakaaaavu, na ndio kwanza tunapanga kuhamia Bar Mpya!
     
  11. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,521
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    here are the tricks
    -bei fake
    -unajumlishiwa na mwaka
    -unachanganyiwa namba
    -grand total iliyochakachuliwa
    -unawekewa vinywaji usivyokunywa

    endelea
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sana sana huwa wanakamatwa wanaume, sie wadada huwa tunatembea na calculator kwenye vipima joto vyetu, hawatupati ng'ooo.
     
  13. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kumbe uko makini eeee

     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mbona pale SunDown hukukitoa hicho kikokotozi hadi tukaibiwa approx. Tshs 17K?
     
  15. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,521
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    hapo ndio nashangaaga siku zote!halafu mshangao wao kama wamekariri wote ukiwaambia utasikia ahaa!kumbe nimekosea!
     
  16. Mihayo

    Mihayo JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 269
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni Dar sehemu hizi zinatisha: Rose Garden, Break Point zote mbili, Chef Pride,Southern Sun.....................................Angalizo ogopa ukiingia bar au mgahawa ukakimbiliwa na more than one mhudumu ujue hapo mwisho wa siku unapigwa
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,615
    Likes Received: 3,107
    Trophy Points: 280
    Ya mamtoni

    [​IMG]
     
  18. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,902
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Mkuu, bar mpya pale pin point nini?
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,911
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Mmmh na ile ya posta pale kituo cha mafuta ni nomaaaaaa
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,477
    Likes Received: 1,580
    Trophy Points: 280
    -Unajumlishiwa na tishu ulioitumia
    ...................................................
     
Loading...