Bilionea Saniniu Laizer ametembelea Maonesho ya Kimataifa ya Sabasaba

Bilionea Saniniu Laizer ametembelea Maonesho ya Kimataifa ya Sabasaba

Analogia Malenga

Platinum Member
Joined
Feb 24, 2012
Posts
5,292
Reaction score
10,842
Bilionea wa Tanzanite Saniniu Laizer leo ametembelea Maonesho ya Kimataifa ya Sabasaba yanayoendelea katika Viwanja vya Mwalimu Julius Nyerere jijini Dar es Salaam na kupokelewa na Katibu Mtendaji wa Tume ya Madini, Profesa Shukrani Manya pamoja na Uongozi wa TANTRADE.
1594559570820.png

1594559603366.png
 
Rubega ya ccm. Ananyemelea madaraka au ni woga maana hii serikali haitabiriki.
 
Back
Top Bottom