Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

Wanajamvi,

Katika hali ya sintofahamu inayoendelea bungeni kumebakia sauti ya Lissu, Mnyika, AG na Spika tu! Huku January Makamba na Waziri wake wa Mawasiliano wakichangia kwa kunyemelea.

Cha kushangaza wabunge wengine wamebaki kusubiri kuambiwa WANAFIKI WASEME NDIYOOOOO!
 
Wanasubiri hela tu hao haswa serukamba
 
Wazungu husema hivi,the nature will select ..ndo hari iliyo bungeni,unaweza uko fiti haya hauwezi unajiweka kando mwenyewe kupisha wanaoweza
 
Naona mbini umekuingia sawa sawa matusi yapo wapi punguani wahedi unavyokuja na maneno ya kishoga unadhani mimi takaa kimya au taogopa kukujibu mpuuzi kama wewe leo vipi ujakimbilia kwa Mods.

Mjibu swali lake, kakuuliza hivi "Mama yake alifariki zamani kabla ya wewe kuzaliwa, je wewe ulimpata wapi?
 
.....

......ha ha ha ha yanasubiri yaseme ndiyooooo....aiseehhh October kuya pande hii kama upepo !!!
 
Wanajamvi,

Katika hali ya sintofahamu inayoendelea bungeni kumebakia sauti ya Lissu, Mnyika, AG na Spika tu! Huku January Makamba na Waziri wake wa Mawasiliano wakichangia kwa kunyemelea.

Cha kushangaza wabunge wengine wamebaki kusubiri kuambiwa WANAFIKI WASEME NDIYOOOOO!


Hoja yako inaafikiwa!
 
Ridhiwan Kikwete mtupu mno maana kwa taaluma yake ingefaa tumsikie sana leo akitoa nondo za kisheria. Lema ni bora kuliko huyu dogo.
 
Unajua mkuu siku zote mtu anayejua huwezi msikia akisema/akijisifu kuwa anajua ila utajua kupitia matendo yake kuwa anajua, ukiona mtu anajisifu jambo jua kuwa hajui, sasa mungu naye anamakusudi yake, tizama hata uwezo wa mnyika unaweza hisi anamsters lakini unaambiwa hata bachelor hana.. Sasa angalia michango ya hao maprof wa sisiemu kama utaiona, hakuna kitu.... Kuna watu ni brain by natural..
sipati picha zitto ndiyo angekuwa ana kichwa cha lissu, mamawee sijui tunhejificha wapi... Kweli mungu huwabariki na kuwainua wanyenyekevu na kuwashusha wenye kiburi.

Long live lissu
 
Nasikia sauti za Ndiyoooo! Ila ni za Kijuha, kwa kusikiliza tu unaelewa ni sauti za Watu wasiojuwa chochote kinachoendelea.
Bora wamalize, tutaheshimiana tu Oktoba!
 
Back
Top Bottom