Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

halafu bado kuna watu wanampamba yule mvua migebuka wa mwandiga eti ni bora sijui kuliko wabunge wote?? tazama lissu kazi anayofanya... Muacheni Mungu aitwe Mungu, Jk alilijua hili ndio maana alisema ni heri dk slaa awe raisi kuliko huyu lissu kuingia bungeni....
 
Nimesikitishwa sana na wabunge wa upande wa serikali vitu wanapewa logic za maana na Mnyika kwamba kuna vitu vingine vitawaumiza hata nyie msifikiri mtakuwa madarakani milele ila hayaelewi wanabakia tu siooooo am so sad for this kind of wabunge
 
Katika hali isiyo ya kawaida,Ghafla mh.Tundu lissu amezima ujio wa ACT kwenye mitandao ya kijamii,Kifupi Lissu amesababisha hasara kubwa kwa chama hiki kipya kinachojitaidi kujitangaza kwa muda huu kuelekea uchaguzi mkuu
Lissu ameweza kuzima habari za ACT kwa kwa hoja zake moto moto na zenye mashiko bungeni.
Asante kamanda Lissu!
 
Mjibu swali lake, kakuuliza hivi "Mama yake alifariki zamani kabla ya wewe kuzaliwa, je wewe ulimpata wapi?
Naona kijana unatafuta baasha kwa nguvu kwani mama yake kafariki lini? Sasa Bavicha atakuwa na miaka mingapi?
 
Katika hali isiyo ya kawaida,Ghafla mh.Tundu lissu amezima ujio wa ACT kwenye mitandao ya kijamii,Kifupi Lissu amesababisha hasara kubwa kwa chama hiki kipya kinachojitaidi kujitangaza kwa muda huu kuelekea uchaguzi mkuu
Lissu ameweza kuzima habari za ACT kwa kwa hoja zake moto moto na zenye mashiko bungeni.
Asante kamanda Lissu!

Kiboko ya zito
 
bila lissu leo kurekebisha vifungu tungefungwa wote tunaotumia simu....
 
Wabunge wengine wote isipokuwa Mnyika, wabunge wa UKAWA na Lissu, warudishe posho maana hakuna walichofanya.

Lissu na Mnyika wapewe posho ya ziada.

Wabunge wa CCM wametunga sheria mbovu kwa upuuzi wa kusema ndioooo!
 
Back
Top Bottom