Aiseee kaazi sana issue ni kuondoa mfumo huu mbovu ulowekwa na CCM kwakuhamasishana kujiandikisha,kupiga kura na kulinda kura
Who are hackers..je hackers should be set free with their practices? Nchi gani duniani inakubali hackers? Were is snowden na mardon brandley and julian assange? Do thisman understand what is child porn? Can you view it online or were? To know the law is not to know IT!
Kwakweli huyu Mh. Lissu anajua nini kimempeleka bungeni, hakyanani Mungu aendelee kumlinda.
Haya peleka kwenye discussion za madarasa ya sheria...si lazima kila mtu awe mwanasheria ila hata kama Lisu anatupeleka chaka let him...kwanza yuko smart kumzidi A.G mara 1000!
kwani kafanya nini?
Huyu jamaa ----- wa issues your blind because of his legal knowledge....hajui what are whistle blowers au ponographic practices...lisu leo kachemka
Lissu kwahili nimemkubali sana aisee hata mwanasheria wa gvm haoni ndani
Tungekuwa na kina Lisu watano 2! Hi nchi ingekaa pazuri! Kazi nzuri Tundu! wasiharibu hilo tundu ,,tumia kisu