Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

Aknowledging and commercial value...intellectual property lissu anaona hamna shida...damn
 
Kimsingi hapa tumegundua kumbe tunahitaji wabunge kama Lissu na Mnyika hapa hatutasahau la pili kwa leo naona huyu jamaa apewe posho hata za wabunge 100 me kwangu safiiiiii

Kwa wale wanasema chadema ni chama cha wachaga ss angalieni lisu mtu kutoka sigida anavyotusaidia chadema
 
Huwa napata sana juu ya uelewa wa mashabiki wa ccm, sijui hawaelewi au wanajitoa akili.
Nina mashaka sana na kusoma kwenu.
Mimi nilimsikiliza vizuri Tundu Lisu na nikamelewa vizuri hoja zake.
Tena basi ili kuubolesha ule mswaada nilitalijia wangewaita wanasheria wakaangalia namna gani ya kuuboresha.
Lakini badala yake wanaanza ngonjela zao kama kawa.
Kama ulifogi vyeti huwezi kamwe ukamuunga mkono Tundu Lisu.
 
Mama makinda huna sababu ya ku to mzawadia Jabulani leo. Sababu tumeona wachezaji wengi wanalipwa mshahara lakini Hawana msaada ndani ya pitch (bungeni).
 
Mwanzo walikuwa wana mcrush kila anchopendekeza now naona wameanza kwenda nae sawa,bila Upinzani dhabiti wabunge wa ccm wanaweza funga watu wote hadi wao wenyewe wakajifunga bila kujua
 
Lissu is my role modal in Laws in our land!!

Salute my brother!!
 
Tungepata wabunge watano tu kama Lissu,baada ya miaka mitano tungekuwa nchi tajiri kuliko zote Africa.
 
Bila lissu hamna bunge la jamhuri ya tanzania haswa kwenye miswaada ya sheria
 
Huwa napata sana juu ya uelewa wa mashabiki wa ccm, sijui hawaelewi au wanajitoa akili.
Nina mashaka sana na kusoma kwenu.
Mimi nilimsikiliza vizuri Tundu Lisu na nikamelewa vizuri hoja zake.
Tena basi ili kuubolesha ule mswaada nilitalijia wangewaita wanasheria wakaangalia namna gani ya kuuboresha.
Lakini badala yake wanaanza ngonjela zao kama kawa.
Kama ulifogi vyeti huwezi kamwe ukamuunga mkono Tundu Lisu.

Wao wanasubiri ndioooooo au hapanaaaaa
 
Back
Top Bottom