Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

Bila Lissu Bungeni tungeburuzwa sana

Wee mtu wa wapi? Hao wote umewataja chini wanasakwa kwa sababu waliwaumbua USA kuwa wana-hack mawasiliano ya nchi nyingine na hata nchi rafiki za NATO.

67907_700641653298624_1734414715_n.jpg


[h=1]Angela Merkel's aide has computer hacked by virus 'designed by British or U.S. spies'
Aide took USB drive home in order to work on German leader's speech[/h]
  • Returned to work next day and plugged drive in when virus was found Virus named Reign allows users to look at screen and record passwords Experts say U.S. and UK made it, but were not necessarily behind attack.


Read more: Angela Merkel's aide has computer hacked by virus 'designed by British or U.S. spies' | Daily Mail Online
Follow us: @MailOnline on Twitter | DailyMail on Facebook

Yes lisu wants this folks of this kind to be free...he is crazy
 
ccm wabunge wake wote hata ukiwauliza hivi kwanini uligombea ubunge watakwambia nilifuatwa na watu wakanitaka nigombee niwe mbunge wao. Lakini huwa hawajiulizi ili kiwe nini ukigombea? Ndiyo maana hata wakiwa wabunge hata huwa hawajui ni cha kufanya kwa muda gani. Wanafikia hata kusema ukiongea sana uchaguzi ujao utakatwa jina kwenye vikao vya juu. Hao ndiyo wabunge wa CCM na hata wale wanaowatetea nao wako hivyo hivyo.
 
Lisu na Mnyika jamaa wanasababisha wabunge wasilale Leo.
 
USA na UK are the most POLICE countries on the World. They know well "jinsi ya kula na Kipofu".

Ikalaga Baho...... Noyaga.
Yes lisu wants this folks of this kind to be free...he is crazy
 
Me naona raha sana kila Lissu ama Mnyika wanapoongea very proffessional
 
Etii Ooooooh Wapinzani hakuna baada ya Kuondoka Rais wa Mwandiga. Mnaona Makamanda kazi wanayoifanya sasa. Big up Lisu na Mnyika.Mnawapelekesha Magamba Bungeni Usiku huu. Watawakoma.
 
Back
Top Bottom