Bila Kujali Itikadi ya Vyama nani Zaidi ?


J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
WanaJF,

Sote tunajua 2015 kutakuwa na Uchaguzi mkuu, kwa haraka haraka nimegundua kuna majina 2 ya watu wenye nguvu na wanaotajwa sana kuliko wengine kwa nafasi ya Urais endapo watapendekezwa na vyama vyao

1. Wakwanza ni Dr. W. SLAA
2. Wapili ni ni E. Lowassa

Wengine wengi wapo wapo lakini hao wa wili wanatajwa mno kuliko wengine, mimi sijui kwa maeneo mengine ya pande za nchi hii lakini mahali pengi nilipofanikiwa kupita hali iko hivyo na kama kweli ikatokea wakapitishwa na vyama vyao kugombea nafasi hiyo ya Urais

Basi uwezekano ni mkubwa aliye wa kwanza katika orodha hiyo akaibuka mshindi

Nawasilisha
 
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Messages
8,614
Likes
408
Points
180
Age
37
DALLAI LAMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2012
8,614 408 180
Ccm na serikali haimtaki mtu toka kaskazini.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Huyu alikuwa anatambulishwa kwa wananchi ....mtendee haki.....
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Ccm na serikali haimtaki mtu toka kaskazini.
Ndugu yangu labda sijaeleweka vizuri, bila kujali itikadi ya vyama, dini, ukanda wala ukabila, ukweli ndo huo au ndio wanasiasa ambao wako juu zaidi kwa sasa
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Huku anaeongelewa ni Lowassa tuu,hawataki raisi ambae anajipangia mshahara na kua na mtoto badala amuite baba mtoto anamuita babuu
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Huku anaeongelewa ni Lowassa tuu,hawataki raisi ambae anajipangia mshahara na kua na mtoto badala amuite baba mtoto anamuita babuu
Jadili Hoja na si kujadili Mtu ndo maana watanzania tunadharaulika hivyo hivyo japo watazania wengi hatuko na akili kama yako
 
Sword

Sword

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2013
Messages
864
Likes
1
Points
0
Sword

Sword

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2013
864 1 0
WanaJF,

Sote tunajua 2015 kutakuwa na Uchaguzi mkuu, kwa haraka haraka nimegundua kuna majina 2 ya watu wenye nguvu na wanaotajwa sana kuliko wengine kwa nafasi ya Urais endapo watapendekezwa na vyama vyao

1. Wakwanza ni Dr. W. SLAA
2. Wapili ni ni E. Lowassa

Wengine wengi wapo wapo lakini hao wa wili wanatajwa mno kuliko wengine, mimi sijui kwa maeneo mengine ya pande za nchi hii lakini mahali pengi nilipofanikiwa kupita hali iko hivyo na kama kweli ikatokea wakapitishwa na vyama vyao kugombea nafasi hiyo ya Urais

Basi uwezekano ni mkubwa aliye wa kwanza katika orodha hiyo akaibuka mshindi

Nawasilisha
Hawa mababu hawa sidhani kama watatufaa sana, tena huyo wa kwanza HAPANA, ni mgomvi sana
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Hawa mababu hawa sidhani kama watatufaa sana, tena huyo wa kwanza HAPANA, ni mgomvi sana
Jadili hoja na si kujadili watu, Zimbabwe chini ya Mugabe iko poa haijateteleka, Kenya ya Mwai Kibaki ilikuwa imetulia, Zambia ya Rais Satta inapaa, South Afrika ya Mh. Ambaye ametutangulia Madiba ilitulia na ikapaa kiuchumi,
Kwa hoja yako hapo unataka kuwaeleza nini wananzania ?
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Wananchi wanataka watu safi wasio na doa siyo hao.
 
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2011
Messages
8,728
Likes
427
Points
180
A

Abunuas

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2011
8,728 427 180
WanaJF,

Sote tunajua 2015 kutakuwa na Uchaguzi mkuu, kwa haraka haraka nimegundua kuna majina 2 ya watu wenye nguvu na wanaotajwa sana kuliko wengine kwa nafasi ya Urais endapo watapendekezwa na vyama vyao

1. Wakwanza ni Dr. W. SLAA
2. Wapili ni ni E. Lowassa

Wengine wengi wapo wapo lakini hao wa wili wanatajwa mno kuliko wengine, mimi sijui kwa maeneo mengine ya pande za nchi hii lakini mahali pengi nilipofanikiwa kupita hali iko hivyo na kama kweli ikatokea wakapitishwa na vyama vyao kugombea nafasi hiyo ya Urais

Basi uwezekano ni mkubwa aliye wa kwanza katika orodha hiyo akaibuka mshindi

Nawasilisha
mbona watanzania waungwana na wachapakazi wako wengi tu. au ndo madhara ya kukariri, kuanzia darasani mpaka kwenye maisha huku mitaani?
Tunahitaji mtu atakaeitoa TZ hapo Kikwete atakapoishia kwenda mbele zaidi kwa ufanisi na kwa uadilifu.
 
V

vutakamba

Senior Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
199
Likes
56
Points
45
V

vutakamba

Senior Member
Joined Apr 2, 2012
199 56 45
Hata kama lakini Dr. SLAA hana mpinzani ndo rais 2015
Kutokana na kichapo ambacho Watanzania wamekipata kwa miaka 50 chini ya utawala wa CCM. Uchaguzi wa mwaka 2015 utakuwa kati ya haki na dhuluma. Na kigezo kikubwa na muhimu kitakachotumika na kuchaguliwa na wananchi ni uadilifu wa mgombea. Na bahati mbaya sana ndani ya CCM hakuna aliye msafi. Hivyo ni wazi kwamba upande wa haki utashinda.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Jadili Hoja na si kujadili Mtu ndo maana watanzania tunadharaulika hivyo hivyo japo watazania wengi hatuko na akili kama yako
Lowassa Lowassaa utamaliziaa
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,070
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,070 280
Siasa zingine bana..........

 
K

Kababi

Senior Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
168
Likes
1
Points
0
K

Kababi

Senior Member
Joined Dec 24, 2010
168 1 0
Bila kumung'unya maneno hapo Lowassa akibahatika kupitishwa na Chama chetu ndo rais CDM malizeni migogoro yenu hii namba ya urais haipatikani kwa 2015 jaribu tena 2020..

Sent from my BlackBerry 9810 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,252,199
Members 482,034
Posts 29,800,062