Mkuu nina uhakika ww u mwenzetu.. Sema umeanzisha hii thread ili ufurahie CCM kupondwa.. Maana magamba wote wameingia mitini toka washindwe.. Kumepwaya mno kwa kukosa upande wa pili..
Mkuu mimi ni gambaz pyua!!!
Tena kadi yangu ni namba.......(wacha nisitaje kwa leo)
CDM si maadui zangu, ni watani zangu. Mtani wetu CUF tulimmaliza kitambo na kingi tumekula, bado CDM.
Hata hivyo vinara wetu tumeandika wee kwa uchungu ili wajisahihishe lakini imekuwa wapi!
Wakasema magamba wanayavua, ikawa kiini macho.
Magamba bado yapo na yanapeta na sisi tunaona.
Tumelia na rada, EPA,Kagoda na maskandali mengi ili watu wachukuliwe hatua feza irudi, sasa imekuwa wimbo uliochusha.
Sasa kanakuja kajamaa kanaitwa Chadema, kanafyeka miguu ya sapoti tunayosimamia,wananchi(wenyewe nasikia wanaita pipoz) hapo naona tuta amka.
CCM tusipoamka safari hii, kuondoa migongano ya viongozi, kujenga umoja na kuwaondoa wale wenye negative influence,
basi sijui tutegemee nini.
Lakini mimi nina matumaini bado ndio maana nasema:
KIDUMU CHAMA CHA MAPINDUZI!
Walioingia mitini hao ni tawi la vijana, si makada hao.