Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bikira

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ldd, Nov 25, 2011.

  1. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    hi jf, natafuta mchumba ambae ana bikira aliyepewa na mwenyezi mungu-not chinise, toka juzi mm na machangudoa basi! natanguliza shukrani kwenu!
     
  2. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama uko dar njoo st anna nasary vp vingi sanaaa
     
  3. m

    muhanga JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    bikira ipi unyohitaji ya mbele au nyuma? halafu nikwambie kitu, mbona ni ushamba wa kizamani kuoa bikra? ck hizi wenzio wanachukua ready made from labour market, wewe unataka kutafuta wa kumuanzisha chekechea lini atapata shahada? nadhani ni wakati mmekuwa wazee. think twice about your specifications!:A S embarassed::A S embarassed:
     
  4. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thats ma standing and nobdy can change it! a u goin 2 help me 4 bribe price???
     
  5. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uje na shombo za k nyingine kwenye orignal k? Kalagabaho.
     
  6. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ume-comment kilugha, translator plz!
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Mbona Mungu anayemtaja wewe ana herufi ndo mwanzo?(mungu)
     
  8. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    :director:Limekutouch hilo mkuu!!!!!!
     
  9. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,412
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu ana Mungu wa peke yake ambaye ni mungu, pia roho mtakavitu ndio anamuongoza katika kuwaza na kutenda kwake
     
  10. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Na wewe ungekuwa bikira; ningekufikiria!
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yethu na maria na yoseph... unatafuta bikira wakai yako ni Used? kipya kwa kipya ndio hunoga wanguu kama vipi njoo hapa karibu yetu kuna St. johns nursery utapata nao ni wale wa pre-unit
     
  12. v

    valid statement JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Inawezekana kabisa.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Bravoooo! Hapo tu guys ndo hunichosha, yaani ye aruke ruke huko akishachoka ndo anakuja kutafuta bikra! Looh..........an'shangaza!!
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Umeona eeh; anaharibu vibinti kama vinane hivi then akitaka kuoa anatafuta brand new; sasa sijui aliowachafua wataolewa na nani iwapo kila mwanamume atafuta virgin!
     
  15. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    We kama si female bas unatabia za kifemale ila kama ni female big up mana ur writtings yanasadifu maumbile yako!
     
  16. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,543
    Likes Received: 1,256
    Trophy Points: 280
    ngono zembe.
     
  17. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    30 yrs kula ugali arage 2 unaona ni wk?
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,037
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Orijinal k kwa maana ya orijinal komedi au?
     
  19. s

    sangija Senior Member

    #19
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni halali yake kuamua si vyema kumpangia atakacho! kama vp ni kumsadia tu ili atimize malengo yake na ndoto zake!
     
  20. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #20
    Nov 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wewe unayo?hata ya nyuma je..?
     
Loading...