KICHUMVI
Senior Member
- Aug 12, 2012
- 113
- 14
habar wana jf
katika harakat zangu za kumtafuta mwenza kuna binti mmoja nimekutana nae facebook tukabadilishana namba
yeye ni mwanafunzi wa chuo fulani hapa dar na kwao ni nje kidogo ya mkoa wa dar.kiukweli kwenye picha alizotupia ni mzuri na mwenye mvuto mbele na mwanaume yoyote, nilitamani sana kumwona uso kwa uso kwa kumpromis kuwa nataka nimtoe lunch.tulikuwa tunawasiliana vizuri tu kwa sms za g9t na nyingine nyingi.tar 26 mwezi 10 cku ya eid el hajji nilimwomba tukutane lakin alikataa na akaniambia tufanye tar 27 jumamosi asubuhi anaenda kwao ndiyo nitumie muda huo kuonana nae,mi asubuhi na mapema ya jmos mpaka hostel kwao,du!! aise kumuona tu i waz so confused she is beautifull kuliko picha on facebook.nikamchukua mpaka kwao nje kidogo na jiji la dar,then mi nikarudi lakin ckututamani niondoke yaan she is my type, tuliongea mengi kwenye gar lakini c kuhusiana na mapenzi.
KIUKWEL nilitokea kumpenda kweli lakin sikumwambia nilihisi ni mapema mno tukawa marafiki wa karibu na mara nyingi nilikuwa namchukua kumpeleka kwao na kumrudisha hostel.
story imeanzania hapa
wikend hii sasa kama kawa nilimpeleka lakin nilikuwa busy ckuweza kumfuata alirudi mwenyewe mpaka ubungo nikamchukua mpaka hostel then nikarudi kama mida ya saa mbil usiku wakati nampeleka hostel shemej yangu alikuwa ananipigia simu kwan nilikuwa na ahadi ya kukutana nae ila nilishindwa kupokea cm yake coz i waz driving! tumezoeana sana mpka kuitana wapenzi,nilipomwacha bint hostel tu nikaamua nimpikie shemeji kwa kumwambia NAKUJA MPENZI da!! mara nashangaa mtu anashangaa kustuka kumbe nilichanganya namba na kumpigia yule bint,alikata cm na kuzima mida ya saa 6 ucku akawasha akanipigia akaniambia nimfuate eti ajisikii kulala yupo peke yake wenzie wametoka,duuu! nikawasha gar fasta, hostel ni mbali na nilipo nikafika kama saa 7 kasoro,nikamchukua ila nilikuwa nawaza kuna nini na nimpeleke wapi! ucku huu.
nikapata wazo ila ckumwambia mpaka nafika hotel fulan nikamwambia naomba tupumzike hapa alikataa eti hawezi kulala hapo nimrudishe hostel kesho anakipindi saa mbili asubuhi! daaa! ila nilimlazimisha akakubari kwa ahadi kabla ya saa mbili kesho awe hosteli!
basi nikafanya utaratibu wa malipo tukazama ndani ckuamini kulala
kitanda kimoja na mtoto mzuri kama yule weweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! sikuweza kufanya chochote ila nilionesha kama mwanaume kamili kwa kumwitaji lakini alikataa kata kata ckumlazimisha tena, basi tukiwa kitanda nikachukua nafasi ile kumwambia kuwa nampenda na naitaji kuwa na mahusiano nae,akaniadithia history yake ya mapenzi kuwa ana mpenzi ila sio mtanzania na hayupo tayar kuolewa nae kwahiyo mimi amenipa nafasi ya spear tyre
jamani wana jf naombeni maoni,mawazo ushauri kwa sababu nahisi kumpenda sanaaaaaaaaaaa
katika harakat zangu za kumtafuta mwenza kuna binti mmoja nimekutana nae facebook tukabadilishana namba
yeye ni mwanafunzi wa chuo fulani hapa dar na kwao ni nje kidogo ya mkoa wa dar.kiukweli kwenye picha alizotupia ni mzuri na mwenye mvuto mbele na mwanaume yoyote, nilitamani sana kumwona uso kwa uso kwa kumpromis kuwa nataka nimtoe lunch.tulikuwa tunawasiliana vizuri tu kwa sms za g9t na nyingine nyingi.tar 26 mwezi 10 cku ya eid el hajji nilimwomba tukutane lakin alikataa na akaniambia tufanye tar 27 jumamosi asubuhi anaenda kwao ndiyo nitumie muda huo kuonana nae,mi asubuhi na mapema ya jmos mpaka hostel kwao,du!! aise kumuona tu i waz so confused she is beautifull kuliko picha on facebook.nikamchukua mpaka kwao nje kidogo na jiji la dar,then mi nikarudi lakin ckututamani niondoke yaan she is my type, tuliongea mengi kwenye gar lakini c kuhusiana na mapenzi.
KIUKWEL nilitokea kumpenda kweli lakin sikumwambia nilihisi ni mapema mno tukawa marafiki wa karibu na mara nyingi nilikuwa namchukua kumpeleka kwao na kumrudisha hostel.
story imeanzania hapa
wikend hii sasa kama kawa nilimpeleka lakin nilikuwa busy ckuweza kumfuata alirudi mwenyewe mpaka ubungo nikamchukua mpaka hostel then nikarudi kama mida ya saa mbil usiku wakati nampeleka hostel shemej yangu alikuwa ananipigia simu kwan nilikuwa na ahadi ya kukutana nae ila nilishindwa kupokea cm yake coz i waz driving! tumezoeana sana mpka kuitana wapenzi,nilipomwacha bint hostel tu nikaamua nimpikie shemeji kwa kumwambia NAKUJA MPENZI da!! mara nashangaa mtu anashangaa kustuka kumbe nilichanganya namba na kumpigia yule bint,alikata cm na kuzima mida ya saa 6 ucku akawasha akanipigia akaniambia nimfuate eti ajisikii kulala yupo peke yake wenzie wametoka,duuu! nikawasha gar fasta, hostel ni mbali na nilipo nikafika kama saa 7 kasoro,nikamchukua ila nilikuwa nawaza kuna nini na nimpeleke wapi! ucku huu.
nikapata wazo ila ckumwambia mpaka nafika hotel fulan nikamwambia naomba tupumzike hapa alikataa eti hawezi kulala hapo nimrudishe hostel kesho anakipindi saa mbili asubuhi! daaa! ila nilimlazimisha akakubari kwa ahadi kabla ya saa mbili kesho awe hosteli!
basi nikafanya utaratibu wa malipo tukazama ndani ckuamini kulala
kitanda kimoja na mtoto mzuri kama yule weweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! sikuweza kufanya chochote ila nilionesha kama mwanaume kamili kwa kumwitaji lakini alikataa kata kata ckumlazimisha tena, basi tukiwa kitanda nikachukua nafasi ile kumwambia kuwa nampenda na naitaji kuwa na mahusiano nae,akaniadithia history yake ya mapenzi kuwa ana mpenzi ila sio mtanzania na hayupo tayar kuolewa nae kwahiyo mimi amenipa nafasi ya spear tyre
jamani wana jf naombeni maoni,mawazo ushauri kwa sababu nahisi kumpenda sanaaaaaaaaaaa