Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big Up Kanumba!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sumba-Wanga, Apr 28, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nachukua nafasi hii kumpongeza bwana Stephen Kanumba kwa juhudi zake za kukuza Bongo movies (Hata JK aliwapa Big Up). Pamoja na mafanikio makubwa aliyopata hapan nchini, Kanumba hajaridhika na kubweteka, na sasa kwa mara nyingine ame- team up na Ramsey wa Nigeria kwa ajili ya movie nyingine ambayo itachezwa hapa hapa Bongo!

    Nampa big up Kanumba. Tuungane kumpa moyo aende mbali zaidi. Tuachane na zile tabia za wabongo kusubiri mtu ateleze ndio iwe topic, kwenye TV, magazeti ya udaki na hata kwenye maredio! Utasikia mara ooh Kanumba hajui kiingereza....... lakini mtu huyo huyo akifanya mazuri hakuwa anayeona na kumpa sifa anazostahili!

    wana JF, mpeni Kanumba big up!
     
  2. m

    mkulimamwema Senior Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kWELI NAMPONGEZA KAZI ZAKE NZURI NA TUNAZINUNUA
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 20,128
    Likes Received: 7,422
    Trophy Points: 280
    ana uchu wa maendeleo! mpaka kieleweke na tz ijulikane kwa mazur pia! c ufisadi tu na uchakahuaji! bravoo brother wer together
     
  4. m

    magnifico JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2017
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,696
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Dah nikikumbuka juhudi zake huwa naumia sana.
     
  5. nyamalagala

    nyamalagala JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2017
    Joined: Jun 5, 2016
    Messages: 404
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 60
    Naona Gabo anakuja kuziba pengo
     
  6. k

    kidadari JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,437
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    R I P
     
  7. k

    kidadari JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2017
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 1,437
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    R I P
     
  8. m

    magnifico JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,696
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Filamu ya mwisho kutazama ilikua 'BADO NATAFUTA'. Sijamfatilia tena baada ya hapo. Ila uwezo wake sio wa kubeza.
     
  9. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2017
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 12,385
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    Gabo mmh sidhani
     
  10. m

    magnifico JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2017
    Joined: Jan 14, 2013
    Messages: 1,696
    Likes Received: 493
    Trophy Points: 180
    Inawezekana akawa mzuri kwenye kuigiza ila juhudi za kutafuta soko kama ilivyokuwa kwa Kanumba bado nina mashaka.
     
Loading...