Big brother Africa: Feedback | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Big brother Africa: Feedback

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Futota, Jan 29, 2012.

  1. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Karibu mwaka sasa, vipi stori za yule demu wa kibongo aliyepigwa ukuni na Mganda live.
    Pengine ana mtoto sasa :lol:
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    umbea! Mali yake matumizi yake.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha kujadili hapa.
     
  4. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inakuhusu?
     
  5. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35

    Ndio maana yake, ni katika kufuatilia story iliyopandisha mizuka watu, wakajadili na kujadili kama vile yao LOL
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ni katika kupeana feedback tu na si zaidi ya hapo. Kama ukuni alipigwa yeye wote tukaona na kujadili na sasa tunajiuliza labda kunatokea moja zuri lilitokana na hiyo shughuli nzima..... at least mtoto alipandikizwa LOL
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,989
    Likes Received: 5,149
    Trophy Points: 280
    :majani7:
     
Loading...