Big BALL

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
14,500
2,000
Nimefanya kautafiti kwa muda wa miezi mitatu iliyopita nimegundua wadada wanavaa sana T-shirt zilizoandikwa "Ball" nyuma na mbele. Bado cjajua kinachowavutia ila muda ndo utatupa majibu. Jana msichana mmoja mrembo alivaa imeandikwa Big BALL!!
Wanamaanisha nn wadada wetu?
Picha baadae!
 

Mlandula Jr

JF-Expert Member
Jan 3, 2016
1,700
2,000
Nimefanya kautafiti kwa muda wa miezi mitatu iliyopita nimegundua wadada wanavaa sana T-shirt zilizoandikwa "Ball" nyuma na mbele. Bado cjajua kinachowavutia ila muda ndo utatupa majibu. Jana msichana mmoja mrembo alivaa imeandikwa Big BALL!!
Wanamaanisha nn wadada wetu?
Picha baadae!
Faiza Foxy karibu hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom