Bible

Richardbr

Senior Member
May 29, 2011
110
25
Jamani form four wamefanya karibu asilimia 80 ya mitihani yao sasa naomba mnisaidie anayefahamu maswali ya Bible knoweldge anifahamishe coz kuna mdogo wangu anafanya tarehe 17 october sasa anataka kufanyia mazoezi.

Kama nitapata past paper basi itakuwa nzuri sana.

Mbarikiwe
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
16,423
14,028
Asome Bible yote the same way kama alivyozisoma Nelkon na Lambert zote!
 

Richardbr

Senior Member
May 29, 2011
110
25
Kimahesabu ili uweze kumaliza bible yote hapa namanisha kusoma tu ni mwaka mzima wakati minahitaji hints za mtihani wenyewe nafikiri nimeeleweka
 

Perry

JF-Expert Member
Feb 24, 2011
10,019
1,762
Huyo mdogo wako nae kilaza,yan mpaka dakika hi alikua hana hata mapast paper?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom