Bibi harusi atoweka siku saa chache kabla ya harusi

Bibi harusi atoweka siku saa chache kabla ya harusi

truth1990

Member
Joined
Jan 8, 2022
Posts
26
Reaction score
53
Wakuu leo ilikuwa ni siku ya harusi ya aliekuwa mchungaji wangu.

Lakini katka hali ya kushangaza,,
Bibi harusi hajaja kwenye ukumbi wa harusi.

Yaani sendoff imefanyika kwao jana alafu leo siku ya harusi mwanamke ameingia mitini.
Cm inapigwa hapokei.

Maandalizi yote yalikuwa tayari yamefanyika na bwana harusi alikuwa ukumbini akimsubili bibi harusi ,hadi muda huu naandika cm hapokei na watu wametawanyika.

Sasa najiuliza hivi watu huwa wanafikiria vizuri kweli kabla ya kutenda jambo,,kweli unamuacha mtu siku ya harusi yenu...watu wamejiandaa ,,wanawasubili unakimbia

Namuonea huruma sana mchungaji wangu,,usiku wa leo utakuwa mgumu sana kwake
 
Badala ya kumuwazia mabaya bibi harusi fanyeni utafiti usikute katekwa na panyaroad
 
Kulikon baba mchungaji ameachwa mitini au mambo ya jogoo apandi mlima bibie kaona bora atoke nduki kuepusha shali
 
Aisee aibu ya mwaka hii, hapo kuna mpenzi wa zamani kamfungia hataki bibie akale kiapo.
 
Aisee aibu ya mwaka hii, hapo kuna mpenzi wa zamani kamfungia hataki bibie akale kiapo.
It seems. Bibi harusi alikosea akaenda kuaga akatekwa huko huko.

Wadada mkishalipiwa mahari msiende kwa wapenzi wa zamani kuaga.
 
Usikute anamalzan na kamchepuko chake
 
Niko naye geto ameikalia..anasema baba mchunga kondoo hana hadhi ya kumiliki mzigo kama wake.

#MaendeleoHayanaChama
 
Back
Top Bottom