Bibi harusi atoka nduki kabla ya ndoa

Bibi harusi atoka nduki kabla ya ndoa

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,424
Reaction score
7,941
CHANZO ni baada ya bibi harusi kugundua kuwa bwana ake ambaye ni BWANA LONGOLONGO hakuwa mfanyakazi kwenye kampuni maarufu ya Mafuta huko Malawi Kama alivyodai mwanzo[emoji849]

Acheni maigizo,Wekeni wazi uhalisia wenu unapokuwa kwenye mahusiano KwA ustawi wa ndoa.
FB_IMG_1629924817989.jpg
 
CHANZO ni baada ya bibi harusi kugundua kuwa bwana ake ambaye ni BWANA LONGOLONGO hakuwa mfanyakazi kwenye kampuni maarufu ya Mafuta huko Malawi Kama alivyodai mwanzo[emoji849]

Acheni maigizo,Wekeni wazi uhalisia wenu unapokuwa kwenye mahusiano KwA ustawi wa ndoa.
View attachment 1908536
Wewe ndiyo mwenye suti hapo pembeni mkuu?
 
Kwani aliambiwa anaenda kuolewa na kmpuni ya mafuta?

Wanawake acheni ujinga basi
 
Back
Top Bottom