Bibi Amekomaa duh

Bibi Amekomaa duh

MaxShimba

Platinum Member
Joined
Apr 11, 2008
Posts
36,008
Reaction score
4,093
576990_401477809913435_242981206_n.jpg
 
Na rozari yake kama tai. Kwa kweli Chadema imewashika pabaya wakristo. Hawachomoki lazima waishabikie kwa kuwa kimebeba matumaini yao.
 
Kuna mtu aliniambia hiyo ishara maana yake ni mitanda yote miwili inapatikana hapo Voda na tIgO
 
Kuna mtu aliniambia hiyo ishara maana yake ni mitanda yote miwili inapatikana hapo Voda na tIgO

aisee! mtake radhi antie boflo anatumia mtandao mmoja tuu. nimecheka sana
 
Back
Top Bottom