Bibi kafungua jicho akiwa mochwari!

Bibi kafungua jicho akiwa mochwari!

Mazishi yangu

Member
Joined
Aug 23, 2026
Posts
28
Reaction score
75
Bibi yetu alikuwa na binti yake ambaye enzi za uhai wake hakuwahi kumjali bibi.bibi aliishi kusema nikifa usinivalishe nguo hata kunitazama hata kdg... Kulingana na upuzaji wa wanadamu.jana ilikiwa mazish ya bb tukaandamana wote.....

kwenda mochari ila ss wajukuu wakiume tulisubiri nje ratiba iishe. ila ghafla tukasikia ukunga, kulikon ten?tukauliza bb kafungua macho duh! tatiz nn tena mamako mdogo kaja karb na mwili na inaripotiwa kuwa bb alsema akifa asimsogelee hata kdg.
 
Ni kawaida katika ulimwengu mambo hayo kutokea .
Ni zaidi ya mara moja nimekuwepo mortuary kufanya maandalizi ya mwili wa ndugu zangu lakini pia Muda mwingine kufanya PM Kwa waliouwawa si ajabu marehemu kukuta amekufa akiwa katoa meno nje kama ila akianza Kwa kuvalishwa nguo baadhi za ndani anarudisha usawia wa meno na mdomo wake .

Japo Kuna njia za kufosi mpaka awe sawa ila ndugu zake na wale wakubwa wamekuwa wakisema msisunbuke embu mvalishe chupi mara mvalishe boxer tuone kama atabaki hivyo au atabadilika basi majibu yamekuwa kama walivyohisi hapo awali .

Maiti wanafurahisha sana kama sio ndugu zako .
Jamaa mmoja kauwawa huko vijijini kilabuni kwenye pombe ya kienyeji ,wakati wa mvua Kali na utiririkaji wa maji ,basi kwakuwa tulikuwa tunalewa wote kilabuni ikabidi nimebebe walau afike mortuary mlevi mwenzangu hao polisi wa upelelezi tutakutana Kwa mortuary attendant ,saa ngapi mwamba asiniletee mambo yake ?

Sehemu ya masaa mwili kufika ilinichukua usiku mzima na gari ikiharibika na kujizima pasina kuelewa yeye alitakaje ?
Ila baada ya kumtua sikupata shida yoyote mpaka nafika kwangu .

Hivyo nilahisi labda alinionea Kwakuwa nilikuwa bwana mdogo na niliotaka tuongozane naye wote waligoma Kwa kisingizio Cha kuogopa kutoa ushahidi
 
Ni kawaida katika ulimwengu mambo hayo kutokea .
Ni zaidi ya mara moja nimekuwepo mortuary kufanya maandalizi ya mwili wa ndugu zangu lakini pia Muda mwingine kufanya PM Kwa waliouwawa si ajabu marehemu kukuta amekufa akiwa katoa meno nje kama ila akianza Kwa kuvalishwa nguo baadhi za ndani anarudisha usawia wa meno na mdomo wake .

Japo Kuna njia za kufosi mpaka awe sawa ila ndugu zake na wale wakubwa wamekuwa wakisema msisunbuke embu mvalishe chupi mara mvalishe boxer tuone kama atabaki hivyo au atabadilika basi majibu yamekuwa kama walivyohisi hapo awali .

Maiti wanafurahisha sana kama sio ndugu zako .
Jamaa mmoja kauwawa huko vijijini kilabuni kwenye pombe ya kienyeji ,wakati wa mvua Kali na utiririkaji wa maji ,basi kwakuwa tulikuwa tunalewa wote kilabuni ikabidi nimebebe walau afike mortuary mlevi mwenzangu hao polisi wa upelelezi tutakutana Kwa mortuary attendant ,saa ngapi mwamba asiniletee mambo yake ?

Sehemu ya masaa mwili kufika ilinichukua usiku mzima na gari ikiharibika na kujizima pasina kuelewa yeye alitakaje ?
Ila baada ya kumtua sikupata shida yoyote mpaka nafika kwangu .

Hivyo nilahisi labda alinionea Kwakuwa nilikuwa bwana mdogo na niliotaka tuongozane naye wote waligoma Kwa kisingizio Cha kuogopa kutoa ushahidi
Hata sijui huwa Kuna siri gani mtu anapokufa
 
Ni kawaida katika ulimwengu mambo hayo kutokea .
Ni zaidi ya mara moja nimekuwepo mortuary kufanya maandalizi ya mwili wa ndugu zangu lakini pia Muda mwingine kufanya PM Kwa waliouwawa si ajabu marehemu kukuta amekufa akiwa katoa meno nje kama ila akianza Kwa kuvalishwa nguo baadhi za ndani anarudisha usawia wa meno na mdomo wake .

Japo Kuna njia za kufosi mpaka awe sawa ila ndugu zake na wale wakubwa wamekuwa wakisema msisunbuke embu mvalishe chupi mara mvalishe boxer tuone kama atabaki hivyo au atabadilika basi majibu yamekuwa kama walivyohisi hapo awali .

Maiti wanafurahisha sana kama sio ndugu zako .
Jamaa mmoja kauwawa huko vijijini kilabuni kwenye pombe ya kienyeji ,wakati wa mvua Kali na utiririkaji wa maji ,basi kwakuwa tulikuwa tunalewa wote kilabuni ikabidi nimebebe walau afike mortuary mlevi mwenzangu hao polisi wa upelelezi tutakutana Kwa mortuary attendant ,saa ngapi mwamba asiniletee mambo yake ?

Sehemu ya masaa mwili kufika ilinichukua usiku mzima na gari ikiharibika na kujizima pasina kuelewa yeye alitakaje ?
Ila baada ya kumtua sikupata shida yoyote mpaka nafika kwangu .

Hivyo nilahisi labda alinionea Kwakuwa nilikuwa bwana mdogo na niliotaka tuongozane naye wote waligoma Kwa kisingizio Cha kuogopa kutoa ushahidi
Kwahiyo unampiga na chloroform anatuliza wenge ili asivuruge ratiba ya mazishi
 
anyway aliekufa ndo anajua after kufa pakoje huko... ila mtu afe tena mochwari afu afungue jicho? kwa mashine ipi iliyo hai na ubongo ushakufa?
 
Back
Top Bottom