Biashara ya kujiuza haitokaa ikaisha

Los santos

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2021
Posts
1,190
Reaction score
2,657
Sasa kama hao kwenye video ndo uwaambie elimu ni ufunguo wa maisha wakati umalaya kwao unalipa ,mtu kwa mwezi anaingiza Hadi 1 million mpaka 3 million unadhani umalaya utaisha kirahisi?

Kwa kifupi biashara ya umalaya haitokaa ije iishe hata tufanye maombi miaka nenda rudi ndo kwanza itazidi kustawi serikalin ijikite na mambo mengine tu na sio kukimbizana na umalaya ambao mtu anatumia mwili wake mwenyewe.
 
Ni fani ya zama za kale kuliko zingine!
Ila wepesi kudai WANAUME wanawadhalilisha?!
Mwanamke binadamu wa ajabu sana sana!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…