biashara ya danguro


papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
pamoja na kwamba watanzania tumekuwa mstari wa mbele kutetea maadili yetu hasa yanayohusiana na mambo ya mapenzi,bado kuna vitu navishangaa na mara nyingine vimeonekana ni vya kawaida na jamii inaonekana kuvikubali...

Kumekuwa na madanguro mengi sana hapa mjini ambayo yako katika makazi ya watu tena unakua zaidi ya vyumba 15 vimepangana na ni kati kati ya makazi ya watu na wateja wanaingia na kutoka kuanzia saa 1 usiku.

Je,jamii inayafumbia macho na kuridhika?kuna tofauti gani kati ya hayo na wale wanaojipanga bara barani ambao ndo tunawapiga vita?Tunawafundisha nini watoto wadogo ambao ndo taifa lijalo?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,251
Likes
40,834
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,251 40,834 280
Kuna baadhi ya makabila, mwanamke akiwa ana bwana mmoja tu anaonekana hajakamilika.
Makabila hayo yanajulikana
 
RICARDO KAKA

RICARDO KAKA

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2012
Messages
865
Likes
15
Points
0
RICARDO KAKA

RICARDO KAKA

JF-Expert Member
Joined May 26, 2012
865 15 0
We umejuaje kama hayo ni madanguro! kuna tofauti gani kati ya nyumba ya kawaida na danguro? mtu akisema nyumba yenu ni danguro, je utabisha?
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
danguro ni eneo ambalo linatumika kufanya vitendo vya uasherati hasa pale uasherati unapofanyika kama biashara
 
mutu ya watu

mutu ya watu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2010
Messages
213
Likes
5
Points
35
mutu ya watu

mutu ya watu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2010
213 5 35
new culture + life difficulties
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,013
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,013 280
pamoja na kwamba watanzania tumekuwa mstari wa mbele kutetea maadili yetu hasa yanayohusiana na mambo ya mapenzi,bado kuna vitu navishangaa na mara nyingine vimeonekana ni vya kawaida na jamii inaonekana kuvikubali...

Kumekuwa na madanguro mengi sana hapa mjini ambayo yako katika makazi ya watu tena unakua zaidi ya vyumba 15 vimepangana na ni kati kati ya makazi ya watu na wateja wanaingia na kutoka kuanzia saa 1 usiku.

Je,jamii inayafumbia macho na kuridhika?kuna tofauti gani kati ya hayo na wale wanaojipanga bara barani ambao ndo tunawapiga vita?Tunawafundisha nini watoto wadogo ambao ndo taifa lijalo?
kamuulize kaka kenyela kilicho mkuta kinondoni..
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
nini kimemkuta mkuu?
 
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
339
Likes
4
Points
0
KIHENGE

KIHENGE

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
339 4 0
pamoja na kwamba watanzania tumekuwa mstari wa mbele kutetea maadili yetu hasa yanayohusiana na mambo ya mapenzi,bado kuna vitu navishangaa na mara nyingine vimeonekana ni vya kawaida na jamii inaonekana kuvikubali...

Kumekuwa na madanguro mengi sana hapa mjini ambayo yako katika makazi ya watu tena unakua zaidi ya vyumba 15 vimepangana na ni kati kati ya makazi ya watu na wateja wanaingia na kutoka kuanzia saa 1 usiku.

Je,jamii inayafumbia macho na kuridhika?kuna tofauti gani kati ya hayo na wale wanaojipanga bara barani ambao ndo tunawapiga vita?Tunawafundisha nini watoto wadogo ambao ndo taifa lijalo?
mkuu wapihuko nasisi tukajionee wenyewe!?
 
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2012
Messages
422
Likes
5
Points
0
papaa2015

papaa2015

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2012
422 5 0
Pita mwananyamala au Temeke Sudani utayaona yote haya
 

Forum statistics

Threads 1,275,228
Members 490,947
Posts 30,536,206