Biashara ya Binadam Tanzania imehalalishwa


B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kama kwa wiki hii mmeafatilia makala za bbc swahili,kuna makala maalum juu ya biashara ya binadam Tanzania hasa wanawake,hususan vibinti,mwandish wa makala hiyo ameanza kuonesha tangu wasichana wanapoletwa dar kutokea mikoani,lakin makala ya Asubui hii ya leo tar 14.9.

Inaonesha jinsi wanawake wasio na huruma wanavyojisifu kwa kujiusisha na biashara hiii pasipo kuguswa na dola,mwanamke ambae amehojiwa amesema huwauza mabinti hadi sh.elfu 50 na humpa yule mwanamke elfu 20,lakini hata anapojieleza unapata picha kuwa biashara hii kwa sasa hakuna ambae inamshtua,kwa sababu kama mhusika ameamua kukubal kuhojiwa na mwandish na anakiri kuwa ataishije hapa mjini ina maana watu kama yeye wapo wengi sana,,,,,

Watanzania, vijana wa kitanzania tupo kwenye changamoto sana,vijana weengi wa kiume wapo kwenye changamoto ya madawa ya kulevya,kukosa elimu na wizi lakin vijana wa kike wao wapo kwenye hatari zaid ya kuambukizwa maradh,matumiz ya madawa na kupata mimba za mapeeema,endelea kufuatilia makala hiyo JION YA LEO
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
BBC wamefanya kazi yao - Tunawashukuru! Kama walivyofanya wakati wa mauaji ya walemavu wa ngozi!

Tunasubiri Mh Pinda aje Bungeni "kulia" kama vile hawajui ni nini kinachoendelea! st**id!
 
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
513
Likes
8
Points
0
P

Parachichi

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2008
513 8 0
Mkuu hata mimi nimeisikia hiyo story inasikitisha sana!huyo mama anaongea as if ni kazi halali kabisaaaaa!hivi nchi hii haina utawala wa sheria?au polisi wanakua bussy kuzuia watu wasiandamane?kwenye issue za msingi kama kulinda binadamu na mali zao hawaiwezi?very sad.........

Humu JF najua wengi tunaishi huko mitaani!hebu tumwage issue humu,hilo danguro au hayo madanguro yapo wapi?walau hao polisi wasiojua kazi zao wakisoma humu watafuatilia ili kuokoa hao vijana wanaoumia!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,948
Likes
24,162
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,948 24,162 280
Kariako kuna mtu mmoja maarufu sana anaitwa "Kishonde", hii ndio kazi yake miaka mingi sana, ukitaka dada wa nyumbani unampigia simu siku ya pili anakuletea unamlipa, baada ya wiki mbili tatu msichana anapotea, Kishonde kisha mpeleka kwingine. Anauza binaadam kama hana akili vizuri.

Na hao wazungu kwao si wanafanya hivyo hivyo kutumia Man Power Agencies au escort services, hakuna cha ajabu, ushuzi ni uleule tofauti ni mlio tu.
 
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
183
Likes
7
Points
35
HOYANGA

HOYANGA

Senior Member
Joined Jun 9, 2011
183 7 35
Hule mama anadai eti bibi yake ndiye aliyekuwa mwanzilishi wa danguro hilo!!! Je hiyo kitu tangu enzi hizo dola ilikuwa wapi!!? Real nimesikitika sana.
 
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2011
Messages
4,892
Likes
1,482
Points
280
Age
28
Apollo

Apollo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2011
4,892 1,482 280
Raisi wetu mwenyewe anahongwa suti..huo si utumwa pia. Sasa tunategemea utawala utasemaje? Yaani hatuna viongozi kabisa.. Wapowapo tu. Pumb.avu zao. Nina machungu kuona wenzangu wanauzwa, tena watanzania ambao unakuta walipiga kura awamu iliyopita.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
5
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 5 135
Mm huku mtaani kwetu kuna dalali wa wafanyakazi wa ndani(housegirls)
nayo hıı imekaaje wakubwa,maana anakuletea kama umeridhıka naye unatoa pesa,na hata kama haujaridhika naye unatoa ya usafiri,
wakubwa nayo hii imekaaje?
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Hivi ni akina nani wanaowanunua? Tuache kumlaumu huyu mama, mimi lawama zangu zinaenda kwa wanunuz wa ngono.
 
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
160
Likes
1
Points
0
N

Ngoiva Lewanga

Senior Member
Joined Aug 19, 2011
160 1 0
Kwanza mimi nilipo sikia kuwa anauzwa elfu 50, nikajua ndo maana huyo mama anaongea kwa ujasiri. Bila shaka wateja wakubwa ni vigogo na wenye navyo. Na mama alisema, anawasiliana na wateja wake na kuwapeleka vibinti vyake. Huu ni mtandao mkubwa. Ndo maana majenga hayaishi.
 
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2011
Messages
493
Likes
3
Points
0
Kipis

Kipis

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2011
493 3 0
Kumbe kuna baadhi yetu humu jamvini wahusika wa hiyo biashara mnawafahamu! Je mmeshafanya jitihada gani kulikomesha hili? Au ndio mnasubiri mpaka wauzwe ndugu zenu ndio mchukuwe hatuwa? Inaonekana wazi kabisa hata nyie mnaowafahamu hao wahusika wa hiyo biashara mnashirikiana nao kwa njia moja au nyingine.
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Elfu hamsini ni pesa kubwa sana kiasi kwamba sakala wa kawaida hawezi kununua penzi kwa pesa hiyo
Kwanza mimi nilipo sikia kuwa anauzwa elfu 50, nikajua ndo maana huyo mama anaongea kwa ujasiri. Bila shaka wateja wakubwa ni vigogo na wenye navyo. Na mama alisema, anawasiliana na wateja wake na kuwapeleka vibinti vyake. Huu ni mtandao mkubwa. Ndo maana majenga hayaishi.
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Wanaume ndio wanunuzi hilo halina shaka,lakini amesema hata wasagaji pia wanakuja kwake,,,,,,,,
Hivi ni akina nani wanaowanunua? Tuache kumlaumu huyu mama, mimi lawama zangu zinaenda kwa wanunuz wa ngono.
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Hiyo nayo ni biashara ya binadam wala haina shaka mdau,,,,,
Mm huku mtaani kwetu kuna dalali wa wafanyakazi wa ndani(housegirls)<br />
nayo h&#305;&#305; imekaaje wakubwa,maana anakuletea kama umeridh&#305;ka naye unatoa pesa,na hata kama haujaridhika naye unatoa ya usafiri,<br />
wakubwa nayo hii imekaaje?
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Labda tatizo ni kwamba hilo ni dangulo lakini ki-uhalisia hata kule cassiono mchezo ndio huuhuu,ila ile ni legalized
Hule mama anadai eti bibi yake ndiye aliyekuwa mwanzilishi wa danguro hilo!!! Je hiyo kitu tangu enzi hizo dola ilikuwa wapi!!? Real nimesikitika sana.
<br />
<br />
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Wewe unazungumzia vyomba gani vya DOLA?????hebu fafanua,una maanisha hivihivi tulivyovizoeaaa yaaani polisi na mahakama na watu wa usalama,,,thubutuuuu hao hawawezi,kwa sababu wanadhiki na wanapata sana hongo juu ya hii biashara,biashara hii ni kama ile ya GONGO
BBC wamefanya kazi yao - Tunawashukuru! Kama walivyofanya wakati wa mauaji ya walemavu wa ngozi!<br />
<br />
Tunasubiri Mh Pinda aje Bungeni &quot;kulia&quot; kama vile hawajui ni nini kinachoendelea! st**id!
<br />
<br />
 
B

bwanamatata

Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
25
Likes
0
Points
3
B

bwanamatata

Member
Joined Feb 8, 2011
25 0 3
Hii inauma sana,
Ebu wana JF yatajeni yalipo hayo madanguro!
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Sikuweza kuamini kwa jinsi huyo mama alivyokuwa anaongea kwa kujiamini pasipo woga, yeye anadai biashara zote anafanya kuanzia vibinti vidogo, mashoga na hata wasagaji!!!! Kweli Tanzania imelaaniwa na kamwe majanga hayataisha!!

BBC waliweza kuweka wazi kuhusu mauaji na biashara ya viungo vya albino lakini Serikali haikuchukua hatua yoyote mpaka sasa, hii inaonyesha kuwa katika biashara zote haramu zinazofanyika hapa nchini kuna viongozi wa juu serikalini wanahusika moja kwa moja
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Kama kwa wiki hii mmeafatilia makala za bbc swahili,kuna makala maalum juu ya biashara ya binadam tanzania hasa wanawake,hususan vibinti,mwandish wa makala hiyo ameanza kuonesha tangu wasichana wanapoletwa dar kutokea mikoani,lakin makala ya Asubui hii ya leo tar 14.9. Inaonesha jinsi wanawake wasio na huruma wanavyojisifu kwa kujiusisha na biashara hiii pasipo kuguswa na dola,mwanamke ambae amehojiwa amesema huwauza mabinti hadi sh.elfu 50 na humpa yule mwanamke elfu 20,lakini hata anapojieleza unapata picha kuwa biashara hii kwa sasa hakuna ambae inamshtua,kwa sababu kama mhusika ameamua kukubal kuhojiwa na mwandish na anakiri kuwa ataishije hapa mjini ina maana watu kama yeye wapo wengi sana,,,,,watanzania vijana wa kitanzania tupo kwenye changamoto sana,vijana weengi wa kiume wapo kwenye changamoto ya madawa ya kulevya,kukosa elimu na wizi lakin vijana wa kike wao wapo kwenye hatari zaid ya kuambukizwa maradh,matumiz ya madawa na kupata mimba za mapeeema,endelea kufuatilia makala hiyo JION YA LEO
Kutokana na ugumu wa maisha watu wanatafuta kila njia ili wajikwamue.
Kuna madalali wa kabisa wa wasichana wa kufanya kazi majumbani sijui wanalipa kodi?
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kwa kodi sahau sema wanalipa rushwa(ambayo si kodi rasmi)
Kutokana na ugumu wa maisha watu wanatafuta kila njia ili wajikwamue.<br />
Kuna madalali wa kabisa wa wasichana wa kufanya kazi majumbani sijui wanalipa kodi?
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,237,551
Members 475,552
Posts 29,292,966