Hawachi
JF-Expert Member
- Nov 25, 2018
- 12,010
- 54,203
Niliwahi kukanyaga nilikuwa nakwepa bodaboda sikuomba msamaha nikaendelea na safari.
Niliwahi kukanyaga nilikuwa nakwepa bodaboda sikuomba msamaha nikaendelea na safari.
Kituo chetu cha Daladala asubuhi huwezi kusimama au Kukaa kusubiri Usafiri. Moshi mzito wa kuni zinazopika vtafunwa na Supu ni Kero. Hivi hawa Health Officers haya Matatizo ya Watu kupikia Barabarani wanashindwa kuzibiti? Unataka kupanda Gari unanuka Moshi. Mnapishana na kukimbizana kugombeavUsafiri kando ya Moto!!!
Siku gari ikakosa breki au tatizo lolote watu wengi watapoteza maisha hapo sokoni hapo ndio serikali itaamka
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwa hili JPM kachemka mbayaa, hata kama ni wapiga kura, kufuata utaratibu sio dhambi hata siku moja. Kuna kipindi hapa nyuma(nadhani 2018) kariakoo palipendeza, watu walikuwa wanaingia madukani kununua bidhaa, jamaa kaenda Mbezi-Kimara kaanza kuwaambia watu waachwe wafanye biashara wanavyotaka, eti ni wapigakura wa mzee baba.
Ndio maana nashangaa hii kitu mnaita 'political science', sijui huko mnafundishana nini hakyanani...
Wakuu acheni kuwaombea watu mabaya bwanaBora ingetokea tu.
hawana mda wa kusubiri msamaha wako wale kama uko na gari watavunja viooKinachonishangaza kwa nini wasifanye biashara zao pale uwanjani sehemu kama ile nikikanyaga bidhaa siombi msamaha.
Mbagala kuna mabanda mpaka katikati ya barabara.. Kule ndo hatari tupu, siku lori liache njia liwaparamie ndo akili zitakaa sawa
Sent using Jamii Forums mobile app
Hali imekuwa si hali mkuu.Kitambulisho cha mjasiliamali kinafanya kazi.
Kwa 20000 tu bongo hadi kwenye barabara unauza nyanya na maandazi yako.
Sent using Jamii Forums mobile app