Biasha gani inalipa dar?


W

Waambi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
736
Likes
2
Points
0
W

Waambi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
736 2 0
Ajira zina matatizo kibao. Watalaam naomba ushauri nianzishe biashara gani kwa sh.mil.1? Nipo Dar.
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,185
Likes
131,626
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,185 131,626 280
Mmh kama huna interest na biashara itakula kwako kumbuka 1m ni pesa ndogo sana kama hujui cha kuifanyia lakini ni pesa kubwa sana kwa anayejua biashara
Lakini fanya biashara ya nguo electronics au vibanda vya huduma za kifedha unaweza ukatoka, usijaribu kufanya biashara ya chakula wala madawa kuna utaalam wake
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,660
Likes
5,570
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,660 5,570 280
Ajira zina matatizo kibao. Watalaam naomba ushauri nianzishe biashara gani kwa sh.mil.1? Nipo Dar.
Nenda pale Tanganyika Rifles Upanga kama upo Dar waombe wakupe Form N ijaze...wakupe kitu chenye ncha kali halafu urudi mtaani ujiajiri!
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
Ajira zina matatizo kibao. Watalaam naomba ushauri nianzishe biashara gani kwa sh.mil.1? Nipo Dar.
alafu mwenye uzi kuwa makini unapoweka post unaweza kujikuta unatukana!
 
Dr. Said

Dr. Said

Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
55
Likes
344
Points
80
Dr. Said

Dr. Said

Member
Joined Nov 16, 2010
55 344 80
Hi kaka,

Hilo swali litakuwa na majibu tofauti kutokana na watu tofauti. Inategemea elimu yako, experience yako, mapenzi yako na soko la biashara unayotaka kufanya.
 
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
2,864
Likes
1,471
Points
280
spencer

spencer

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
2,864 1,471 280
Nenda pale Tanganyika Rifles Upanga kama upo Dar waombe wakupe Form N ijaze...wakupe kitu chenye ncha kali halafu urudi mtaani ujiajiri!
WatakuJeryy Muro, siyo kila ushauri uupokeee na kuutekeleza.
 

Forum statistics

Threads 1,272,325
Members 489,924
Posts 30,447,517