Bi Kiroboto, Hakatwi mtu wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bi Kiroboto, Hakatwi mtu wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Royals, Sep 25, 2013.

  1. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2013
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Igizo la bi Kirobo la Airtel linanchekeshaga kila nikimwangalia bi Kiroboto. Kashupaa hadi mishipa na macho yamemtoka usipime, zaidi ya hayo, hivi mikono yake inaelekeza kuwa Hakatwi mtu wapi???????
     
  2. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2013
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,074
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 145
    unawaza papuchu tu akilini na kugegeda
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2013
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,225
    Likes Received: 1,570
    Trophy Points: 280
    kwenye tamu tamu
     
Loading...