Erotica JF-Expert Member Joined Apr 24, 2012 Posts 2,513 Reaction score 1,735 Aug 13, 2012 Thread starter #121 Kongosho said: nipo tu Erry, mzee kanikamata sana. So nahitaji kujiandaa ipasavyo. Click to expand... akikukamata sana ahakikishe anakuwezesha vote. usipotee sana dear. hawa watoto pachaz wanapenda kusikia sauti yako matata. mwaaaaah.
Kongosho said: nipo tu Erry, mzee kanikamata sana. So nahitaji kujiandaa ipasavyo. Click to expand... akikukamata sana ahakikishe anakuwezesha vote. usipotee sana dear. hawa watoto pachaz wanapenda kusikia sauti yako matata. mwaaaaah.
Erotica JF-Expert Member Joined Apr 24, 2012 Posts 2,513 Reaction score 1,735 Aug 13, 2012 Thread starter #122 Fixed Point said: Erotica baby, nimecheka mno.................. maongezi tunayoyafanyaga chumbani kumbe hayafai........... tunadhani watoto wapo busy na Ben10 kumbe masikio yapo rum Click to expand... hapo chacha. kama kuta ninyepesi hakikisheni hata vilio visiwepo kabisa. watoto wanaweza mchukia baba yao kumtesa mamayao. teh teh teh. cheka ufurahi mamito. maisha haya mafupi na zengwe kibao.
Fixed Point said: Erotica baby, nimecheka mno.................. maongezi tunayoyafanyaga chumbani kumbe hayafai........... tunadhani watoto wapo busy na Ben10 kumbe masikio yapo rum Click to expand... hapo chacha. kama kuta ninyepesi hakikisheni hata vilio visiwepo kabisa. watoto wanaweza mchukia baba yao kumtesa mamayao. teh teh teh. cheka ufurahi mamito. maisha haya mafupi na zengwe kibao.
Mtoto halali na hela JF-Expert Member Joined Aug 10, 2012 Posts 55,768 Reaction score 55,483 Aug 13, 2012 #123 Jiwe Linaloishi said: Naomba mimi nikuletee KITAWA.. au mlaso. Click to expand... usininyime hapo hicho kitawa coz I like it!
Jiwe Linaloishi said: Naomba mimi nikuletee KITAWA.. au mlaso. Click to expand... usininyime hapo hicho kitawa coz I like it!
Dark City JF-Expert Member Joined Oct 18, 2008 Posts 16,252 Reaction score 11,653 Aug 13, 2012 #124 Erotica said: Babu DC wewe sio mtaalam wa hadithi? kwani hatuwezi keti na kusimuliana hadidhi za kuwasimulia pachaz wakizaliwa? sio lazima tu du, tunaweza keti chini na tuka chill tu! mwaaaaah! Click to expand... Wewe Erotica wewe....Hata vibogoyo nao wanaipenda nyama na kuitamani....!! Hivi ulisoma huu uzi wa BAK?? https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/303972-can-women-and-men-be-friends.html Babu DC!! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Erotica said: Babu DC wewe sio mtaalam wa hadithi? kwani hatuwezi keti na kusimuliana hadidhi za kuwasimulia pachaz wakizaliwa? sio lazima tu du, tunaweza keti chini na tuka chill tu! mwaaaaah! Click to expand... Wewe Erotica wewe....Hata vibogoyo nao wanaipenda nyama na kuitamani....!! Hivi ulisoma huu uzi wa BAK?? https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/303972-can-women-and-men-be-friends.html Babu DC!!
Dark City JF-Expert Member Joined Oct 18, 2008 Posts 16,252 Reaction score 11,653 Aug 13, 2012 #125 Kongosho said: usijipime na Errotica hata kidogo. Kufikiria tu, kunatosha kukuvunja mgongo, na wajukuu bado wanakuhitaji. Mie nilicheka hadi basi. Click to expand... Hahahahahahahahah....wewe Kongosho acha utani ndugu yangu!! Najipenda mie bwana...siwezi kamatwa kirahisi namna hiyo tena nikijua kuwa uwezekano wa kurudi nikiwa nafaidi oxygen ni mdogo sana!! Babu DC!!! Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Kongosho said: usijipime na Errotica hata kidogo. Kufikiria tu, kunatosha kukuvunja mgongo, na wajukuu bado wanakuhitaji. Mie nilicheka hadi basi. Click to expand... Hahahahahahahahah....wewe Kongosho acha utani ndugu yangu!! Najipenda mie bwana...siwezi kamatwa kirahisi namna hiyo tena nikijua kuwa uwezekano wa kurudi nikiwa nafaidi oxygen ni mdogo sana!! Babu DC!!!
Erotica JF-Expert Member Joined Apr 24, 2012 Posts 2,513 Reaction score 1,735 Aug 13, 2012 Thread starter #126 Dark City said: Wewe Erotica wewe....Hata vibogoyo nao wanaipenda nyama na kuitamani....!! Hivi ulisoma huu uzi wa BAK?? https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/303972-can-women-and-men-be-friends.html Babu DC!! Click to expand... mbona sasa unanichanganya? teh teh teh huo uzi hadi nilichangia, mie nakataa. haiwezekani. kwako siombi urafiki naomba ujukuu :israel:
Dark City said: Wewe Erotica wewe....Hata vibogoyo nao wanaipenda nyama na kuitamani....!! Hivi ulisoma huu uzi wa BAK?? https://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/303972-can-women-and-men-be-friends.html Babu DC!! Click to expand... mbona sasa unanichanganya? teh teh teh huo uzi hadi nilichangia, mie nakataa. haiwezekani. kwako siombi urafiki naomba ujukuu :israel:
Erotica JF-Expert Member Joined Apr 24, 2012 Posts 2,513 Reaction score 1,735 Aug 13, 2012 Thread starter #127 alafu Kongosho na babu Dark City yani mnanionea mjue! :nerd: Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
JiweLinaloishi JF-Expert Member Joined May 24, 2008 Posts 3,737 Reaction score 2,139 Aug 14, 2012 #128 Mtoto halali na hela said: usininyime hapo hicho kitawa coz I like it! Click to expand... utapata usijali ili mradi uwe mzazi au mzazi mtarajiwa kama Erotica si unajua hiyo diet ni special
Mtoto halali na hela said: usininyime hapo hicho kitawa coz I like it! Click to expand... utapata usijali ili mradi uwe mzazi au mzazi mtarajiwa kama Erotica si unajua hiyo diet ni special
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Aug 15, 2012 #129 mpakawapate orgasm ubongo wa bidada ushageuka kamasi kwa kuelemewa uzito.