Best English Course Center


B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
497
Likes
150
Points
60
B

B.G TANTAWI

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
497 150 60
Tuwasaidie wenzetu ambao wanataka kujifunza kiingereza au ku-improve kiingereza chao kwa kuwaelekeza vituo bora vya kujifunzia.

kwa yeyote aliyepo Dar aje hapa British Council hapa posta mpya karibu na ubalozi wa Zambia au karibu na wizara ya NISHATI NA MADINI.

kwa wale wa mwanza sijajua vituo vizuri wadau wa mwanza watakuja hapa kutueleza, wa ARUSHA, TANGA, MBEYA, NK. Please tuwasaidie wenzetu.
 
B

benikiko

Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
15
Likes
0
Points
0
B

benikiko

Member
Joined Sep 18, 2013
15 0 0
Moshi vip hamna branch? Na ni how much na kwa mda gani
 
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
133
Likes
1
Points
35
isack raphael

isack raphael

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
133 1 35
Gharama zake zikoje? Mi nahitaji
 
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
229
Likes
5
Points
35
Age
35
Matokeo1

Matokeo1

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
229 5 35
Tuwasaidie wenzetu ambao wanataka kujifunza kiingereza au ku-improve kiingereza chao kwa kuwaelekeza vituo bora vya kujifunzia.

kwa yeyote aliyepo Dar aje hapa British Council hapa posta mpya karibu na ubalozi wa Zambia au karibu na wizara ya NISHATI NA MADINI.

kwa wale wa mwanza sijajua vituo vizuri wadau wa mwanza watakuja hapa kutueleza, wa ARUSHA, TANGA, MBEYA, NK. Please tuwasaidie wenzetu.
Tunashukuru sana kaka na ubarikiwe, ila hatujajua gharama zake ili tujipange na sisi tulioko Moshi msaada tunaweza kuufuata wapi
 
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
878
Likes
197
Points
60
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
878 197 60
Mkuu vipi hapo British Council bado wanatoa elimu nzuri ya kuongea kiingereza, na inachukua muda gani mtu kujua.
 

Forum statistics

Threads 1,252,385
Members 482,129
Posts 29,806,362