Benki ya Kilimo waliishaita interview?


K

Kimla

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2008
Messages
1,659
Likes
1,738
Points
280
K

Kimla

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2008
1,659 1,738 280
Nataka kujua kama benzi ya kilimo iliishaitwa watu kwa ajili ya Inteviews kwanafasi mbalimbali walizotanganza mwaka huu mwezi march?
 
sirmz ndola

sirmz ndola

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
277
Likes
31
Points
45
sirmz ndola

sirmz ndola

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
277 31 45
bado subiri baada ya uhakiki
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,959
Likes
22,679
Points
280
Age
35
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,959 22,679 280
Kweli jamani hawa watu kupo kimya washapangana nini?
 

Forum statistics

Threads 1,235,604
Members 474,678
Posts 29,228,413